લોકસભા ચૂંટણી: AAP એ દિલ્હી અને હરિયાણાની 5 સીટો પર ઉમેદવારો ઉતાર્યા, સોમનાથ ભારતી સહિત નામો

આમ આદમી પાર્ટીએ મંગળવારે લોકસભા ચૂંટણી 2024 માટે તેના ઉમેદવારોની જાહેરાત કરી દીધી છે. AAPએ દેશની રાજધાની દિલ્હીમાં 4 લોકસભા અને હરિયાણાની એક બેઠક માટે ઉમેદવારોની જાહેરાત કરી છે. AAP નેતા સંદીપ પાઠકે આજે પત્રકાર પરિષદમાં જણાવ્યું હતું કે AAP વિપક્ષી ગઠબંધન ભારતનો એક ભાગ છે. અમે આજે 5 ઉમેદવારોના નામ જાહેર કર્યા છે.

દિલ્હીમાં 4 બેઠકો માટે ઉમેદવારોની જાહેરાત

સંદીપ પાઠકે જણાવ્યું કે રાજધાની દિલ્હીમાં AAPએ 4 ઉમેદવારોને મેદાનમાં ઉતાર્યા છે. આ જાહેરાત હેઠળ નવી દિલ્હીથી સોમનાથ ભારતી, દક્ષિણ દિલ્હીથી સાહી રામ પહેલવાન, પૂર્વ દિલ્હીથી કુલદીપ કુમાર અને પશ્ચિમ દિલ્હીના મહાબલ મિશ્રાને તક આપવામાં આવી છે.

હરિયાણામાંથી આ નેતા લડશે ચૂંટણી

AAP નેતાઓના જણાવ્યા અનુસાર, AAP રાજ્યસભાના પૂર્વ સાંસદ અને હરિયાણાના પ્રદેશ અધ્યક્ષ સુશીલ ગુપ્તા દિલ્હીને અડીને આવેલા હરિયાણાના કુરુક્ષેત્રથી ચૂંટણી લડશે.