કોંગ્રેસ-AAP ગુજરાતમાં જૂએ છે દિવાસ્વપ્ન, તેઓ ક્યારેય સફળ નહીંં થાય: સીઆર પાટીલ

લોકસભાની ચૂંટણીની તૈયારીઓ શરૂ થઈ ગઈ છે. જેના માટે કોંગ્રેસ અને AAPએ ગઠબંધન કર્યું છે. દરમિયાન, ગુજરાતમાં કોંગ્રેસ 24 અને AAP 2 બેઠકો પર ચૂંટણી લડશે. આ મુદ્દા પર પ્રતિક્રિયા આપતા ભાજપના પ્રદેશ અધ્યક્ષ સીઆર પાટીલે કહ્યું કે કોંગ્રેસ અને AAP દિવાસ્વપ્નો જોઈ રહ્યા છે જે ક્યારેય સફળ થશે નહીં.

કોંગ્રેસ અને AAP વચ્ચે ગઠબંધનની જાહેરાત પર સીઆર પાટીલે કહ્યું કે ચૈતર વસાવાને ભરૂચ સીટ પર માત્ર 13 ટકા વોટ મળ્યા છે. છેલ્લી લોકસભા ચૂંટણીમાં સાતમાંથી ચાર બેઠકો પર ડિપોઝીટ જપ્ત થઈ હતી. ભરૂચ, ભાવનગરમાં જીતનો પ્રયાસ. જ્યાં અમે બંને બેઠકો પર મજબૂત છીએ. ભાવનગર બેઠક પણ અમારી મજબૂત બાજુ છે. જો ગઠબંધન થશે તો કોંગ્રેસના કાર્યકરો નારાજ થવાના છે. જે જોવામાં આવશે.

ગઠબંધન પર પ્રહાર કરતા પાટીલે કહ્યું કે આંધળા-બહેરાઓ સાથે વિશ્વાસઘાત જેવી સ્થિતિ થશે. અહીં અંધ અને બહેરા દિવાસ્વપ્ન જુએ છે. આ સાથે આ વખતે પણ અમે તમામ 26 બેઠકો જીતીને હેટ્રિક બનાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

સીઆર પાટીલે આ ગઠબંધનને આંધળું-બહેરું ગઠબંધન ગણાવ્યું અને કહ્યું કે કોંગ્રેસને પણ જીતની કોઈ શક્યતા દેખાતી નથી. અમે અમારી તાકાત પર ચૂંટણી લડી રહ્યા છીએ. કોંગ્રેસના કાર્યકરો પોતાના અસ્તિત્વ વિશે વિચારે છે. અમે પીએમ નરેન્દ્ર મોદીના માર્ગદર્શન હેઠળ ચૂંટણી લડી રહ્યા છીએ. કોઈ આકળ વિકળ છે તેનાથી અમને કોઈ ફરક પડતો નથી. બીજી તરફ કોંગ્રેસના કાર્યકરો પોતાના અસ્તિત્વ માટે વિચારે છે