ટીમ ઈન્ડીયાને મોટો ઝટકો: રવિ શાસ્ત્રી સહિત ચારને કરાયા આઈસોલેટ, ફ્લો ટેસ્ટ આવ્યો પોઝીટીવ

કેનિંગ્ટન ઓવલથી મોટા સમાચાર આવી રહ્યા છે. ટીમ ઇન્ડિયાના મુખ્ય કોચ રવિ શાસ્ત્રીનો કોવિડ-19નો ટેસ્ટ પોઝિટિવ આવ્યો છે. બોલિંગ કોચ ભરત અરુણ નિયમિત પરીક્ષણોમાં કોવિડ -19 પોઝિટિવ હોવાનું જાણવા મળ્યું છે. ટીમ ઇન્ડિયાના તમામ સભ્યો સહિત સ્ટાફના તમામ સભ્યોનું શનિવારે રાત્રે અને આ રવિવારે સવારે નિયમિત પરીક્ષણ કરવામાં આવ્યું હતું.

કુલ ચાર સભ્યો કોવિડ -19 પોઝિટિવ હોવાનું જાણવા મળ્યું છે. અને જેમનો પણ આ ટેસ્ટમાં નેગેટિવ આવ્યો, તેમને જ મેદાનમાં જવાની મંજૂરી આપવામાં આવી. સદ્ભાગ્યે, કોઈ ખેલાડીને ચેપ લાગ્યો નથી. આવી સ્થિતિમાં, બેટિંગ કોચ વિક્રમ રાઠોડ અને અન્ય ઉપલબ્ધ સભ્યો ટીમને ટેકો આપવા માટે હાજર રહેશે. જોકે, દરેકના RTPCR ટેસ્ટ રિપોર્ટ આવવાના બાકી છે.

તમામ ખેલાડીઓ સહિત સ્ટાફના તમામ લોકોનું શનિવારે પરીક્ષણ કરવામાં આવ્યું હતું. અને હવે ચેપ લાગ્યા પછી, આ ચારેયને હોટલના જુદા જુદા રૂમમાં અલગ રાખવામાં આવ્યા છે અને તેઓ ટીમ સાથે બસમાં સ્ટેડિયમમાં જઈ શકશે નહીં. બીસીસીઆઈની મેડિકલ ટીમ ચાર ચેપગ્રસ્ત પર કડક નજર રાખી રહી છે અને પાછળથી નક્કી કરાશે કે ચારેય ક્યારે મેદાનમાં પાછા આવશે.