ચર્ચાસ્પદ: પુત્રની માતા બન્યા બાદ નુસરત જહાંએ બોયફ્રેન્ડ સાથેનો વીડિયો શેર કર્યો, ફરી પરણશે?

મમતાની પાર્ટી ટીએમસી સાંસદ અને અભિનેત્રી નુસરત જહાં છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી સતત ચર્ચામાં છે. નુસરતે થોડા દિવસો પહેલા જ બાળકને જન્મ આપ્યો હતો અને તે પછી તે ફરી સોશિયલ મીડિયા પર સક્રિય થઈ ગઈ છે. આ દરમિયાન નુસરતે એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં ચર્ચામાં રહેલા બોયફ્રેન્ડ યશ દાસગુપ્તા પણ તેની સાથે જોવા મળી રહ્યો છે.

યશ દાસગુપ્તા સાથે નામ સંકળાયું

હકીકતમાં પતિ નિખિલ જૈનથી અલગ થયા બાદ નુસરતનું નામ ટીએમસી સાંસદ યશ દાસગુપ્તા સાથે ઘણું જોડાયેલું છે. દરમિયાન, નુસરતે તેની ઈન્સ્ટા સ્ટોરી પર ચાહકોએ બનાવેલો વીડિયો શેર કર્યો, જે ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. નુસરત અને યશ વચ્ચેની રોમેન્ટિક કેમેસ્ટ્રી વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે.

અભિનંદન યશરત …

યાદ અપાવો કે ચાહકો નુસરતના પુત્રના પિતા વિશે પૂછે છે, સાથે જ તેઓ બાળકની એક ઝલક માટે પણ તલપાપડ છે. આવી સ્થિતિમાં, વીડિયો શેર કરતી વખતે, એક પ્રશંસકે કેપ્શનમાં લખ્યું, ‘યશરતને યશાનના જન્મ માટે અભિનંદન. અમને હજી સુધી અમારા બેબીજાનની એક ઝલક મળી નથી, તેથી મેં તમારા બંને માટે આ ટૂંકા વીડિયો મેસેજ બનાવ્યો છે. નુસરતના ચાહકો તરફથી યશાનને ખૂબ પ્રેમ.

સંબંધ પર મહોર

નોંધનીય છે કે ચાહકની પોસ્ટમાં યશરત (યશ દાસગુપ્તા અને નુસરત) લખવામાં આવ્યું છે, તેથી જ્યારે નુસરતે આ વીડિયો શેર કર્યો ત્યારે ચાહકો એકદમ ઉત્સાહિત થઈ ગયા. ચાહકો માને છે કે નુસરતે યશ સાથેના તેના સંબંધો પર મહોર લગાવી દીધી છે. યાદ અપાવો કે નુસરતના પુત્રની ખુશખબરી ખુદ યશ દાસગુપ્તાએ પણ શેર કરી હતી.

નિખિલથી નુસરત છૂટી પડી

જણાવી દઈએ કે જૂન 2021 માં નુસરત અને નિખિલ જૈનના અલગ થવાના સમાચાર સામે આવ્યા હતા. જ્યારે આ અંગે મૌન તોડતા નુસરતે નિખિલ સાથેના તેના લગ્નને ગેરકાયદે ગણાવ્યા હતા, સાથે નિખિલે એમ પણ કહ્યું હતું કે બંને 2020 થી અલગ રહે છે.