પાયલ રોહતગી સામે FIR દાખલ, જવાહરલાલ નહેરુ અને મહાત્મા ગાંધી વિરુદ્વ કરી હતી વાંધાજનક ટિપ્પણી

અભિનેત્રી પાયલ રોહતગી વિવાદોનો લાંબો ઇતિહાસ ધરાવે છે. આ વખતે તેની સામે સોશિયલ મીડિયા પર વાંધાજનક વીડિયો શેર કરવા બદલ કેસ દાખલ કરવામાં આવ્યો છે. પાયલ વિરુદ્ધ પુણેમાં એફઆઈઆર દાખલ કરવામાં આવી છે. એવા અહેવાલો છે કે તેણે મહાત્મા ગાંધી, જવાહરલાલ નહેરુ, ઇન્દિરા ગાંધી અને રાજીવ ગાંધી સામે અયોગ્ય ભાષાનો ઉપયોગ કર્યો હતો. આ વીડિયોના કારણે તેના પર કાર્યવાહી કરવામાં આવી છે.

પુણેમાં નોંધાયો કેસ

પાયલ રોહતગી તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર ઘણા મુદ્દાઓ પર અભિપ્રાય આપતી રહે છે. આ વખતે તેના વીડિયોએ તેની મુશ્કેલીમાં વધારો કર્યો છે. ANI ના અહેવાલ અનુસાર, મહાત્મા ગાંધી, જવાહરલાલ નહેરુ, ઇન્દિરા ગાંધી અને રાજીવ ગાંધી વિરુદ્ધ અપમાનજનક ભાષાનો ઉપયોગ કરવા બદલ પુણેમાં કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે.

અહેવાલો અનુસાર, પાયલ સામે કેસ પુણે જિલ્લાના કોંગ્રેસ મહાસચિવ સંગીતા તિવારીએ શિવાજીનગર પોલીસમાં નોંધાવ્યો છે. તાજેતરમાં પાયલ કેટરીના કૈફની તસવીરો શેર કરવા માટે ચર્ચામાં આવી હતી. તેણે લખ્યું કે દરેક વ્યક્તિ આ રીતે શરૂ કરે છે, સલમાન ખાનની હિરોઈન પણ.

ગયા વર્ષે પણ કેસ થયો હતો

ગયા વર્ષે પણ પાયલ રોહતગી નહેરુ પરિવાર વિરુદ્ધ અપમાનજનક ટિપ્પણી કરવા માટે ચર્ચામાં આવી હતી. તે પછી પણ તેમણે સોશિયલ મીડિયા પર વીડિયો શેર કર્યો હતો જેમાં તેણે જવાહરલાલ નહેરુ, તેમના પિતા મોતીલાલ નેહરુ અને તેમના સમગ્ર પરિવાર સામે વાંધાજનક વાતો કહી હતી. તેને રાજસ્થાન પોલીસે કસ્ટડીમાં લીધી હતી. બાદમાં પાયલ રોહતગીને જામીન મળી ગયા.