વાયરલ: મોકો જોઈને રીંછે કાર સાથે કંઈક કર્યું આવું, વીડિયો 60 લાખથી વધુ વખત જોવાયો

પ્રાણીઓના રમૂજી વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે. આમાંથી કેટલાક વિડીયો એટલા ક્યૂટ હોય છે કે જેને લોકો વારંવાર જોવા માંગે છે. જ્યારે કેટલાક વીડિયો જોઈને લોકોના રૂવાંડા ઉભા કરી નાંખે છે. કેટલાક વીડિયો જોયા પછી લોકો સમજી શકતા નથી કે આખરે શું થયું? આ એપિસોડમાં એક વીડિયો જોઈને કે લોકો થોડા આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે, તેઓ હસી રહ્યા છે અને વિચારી રહ્યા છે કે રીંછે આવું કેમ કર્યું? આલમ એ છે કે અત્યાર સુધી 60 લાખથી વધુ લોકોએ આ વીડિયો જોયો છે.

તમે ઘણા પ્રાણીઓને એકબીજા સાથે લડતા જોયા હશે. પ્રેમ જોયો હશે. પરંતુ, આજકાલ, પ્રાણીઓ પણ ખૂબ જ વિચિત્ર શોખીન બની રહ્યા છે, જેમને જોયા પછી લોકો સ્તબ્ધ થઈ જાય છે. આ વીડિયોમાં પણ રીંછે કંઈક આવું જ કર્યું છે. જંગલની વચ્ચે એક ભવ્ય કાર ઉભી છે. પછી એક રીંછ ત્યાં પહોંચે છે. રીંછ આજુબાજુ જૂએ છે અને સીધો કાર પાસે જાય છે, પછી દરવાજો ખોલે છે અને અંદર જુએ છે. થોડીક સેકંડ માટે રીંછ ત્યાં ઉભું રહે છે અને મજા કરીને જંગલ તરફ ભાગી જાય છે.

પહેલો વીડિયો જુઓ …

રીંછને મજા આવી …

વીડિયો જોઈને તમે પણ મૂંઝાયા હશો કે રીંછ શું કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો હતો? કેટલાક લોકોને લાગે છે કે રીંછ કાર સાથે મજા કરી રહ્યું છે અને માનવીને ‘મૂર્ખ’ બનાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યું છે. અત્યારે, ભલે ગમે તે હોય, આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવી રહ્યો છે. આ વીડિયોને સોશિયલ મીડિયા પર ‘animalventure’ નામથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. અત્યાર સુધી 60 લાખથી વધુ લોકોએ આ વીડિયો જોયો છે. મોટી સંખ્યામાં લોકોએ આ વીડિયો પર રમુજી પ્રતિક્રિયાઓ આપી છે.