સલમાન ખાનની મોટી જાહેરાત, 25 હજાર દૈનિક વેતન કામદારોના ખાતામાં પૈસા ટ્રાન્સફર કરશે

કોરોના વાયરસ અને લોકડાઉનના વધતા જતા કેસોએ લોકોની માનસિક અને આર્થિક સ્થિતિ જોખમમાં મૂકી છે. આવી સ્થિતિમાં દૈનિક વેતન કામદારોને ધ્યાનમાં રાખીને સલમાન ખાને એક મોટું પગલું ભર્યું છે. તેણે હવે દૈનિક વેતન કામદારોને મદદ કરવા માટે તેના ખાતામાં મોટી રકમ ટ્રાન્સફર કરવાની જાહેરાત કરી છે. જેથી દરેક જરૂરિયાતમંદ વ્યક્તિને મદદ મળી રહે અને આ મુશ્કેલ સમયમાં તે પોતાનું ઘર ચલાવી શકે.

સલમાન ખાન ફરી એક વાર 25 હજાર લોકોને મેકઅપની મેન, ટેક્નિશિયન, સ્પોટબોય જેવા લોકોને મદદ કરશે. જેથી તેઓ આ મુશ્કેલ સમયમાં પોતાનું જીવન નિર્માણ કરી શકે. તેણે પહેલેથી જ કોરોનાના પ્રથમ રાઉન્ડમાં એફડબ્લ્યુઆઈસી સાથે સંકળાયેલા કામદારોને મદદ કરી છે. જો સમાચારની વાત માની લેવામાં આવે તો સલમાન ખાન 1500 રૂપિયા કામદારોના ખાતામાં ટ્રાન્સફર કરશે. આટલું જ નહીં, તેઓ કોરોનાની લડાઇમાં રાધે ફિલ્મની કમાણીમાંથી નીકળેલા પૈસા પણ દાનમાં આપશે.

ફેડરેશન ઓફ વેસ્ટર્ન ઇન્ડિયા સિને એમ્પ્લોઇઝ ‍ (એફડબલ્યુઆઈસી) ના પ્રમુખ બી.એન. તિવારી મહામંત્રી અશોક દુબે અને ટ્રેઝરર ગંગેશ્વર શ્રીવાસ્તવ અને મુખ્ય સલાહકાર અશોક પંડિત, શરદ શેલરે જણાવ્યું હતું કે સલમાન ખાન સિવાય નેટફ્લિક્સ અને નિર્માતા બોડી ગિલ્ડ અને સિદ્ધાર્થ રોય કપૂર, મનીષ ગોસ્વામી, પાંચ હજાર મેમ્બરોને સાત હજાર રુપિયાની મદદ કરશે. આ સિવાય એલાયડ મજૂર યુનિયન, જુનિયર આર્ટિસ્ટ એસોસિએશન, મહિલા આર્ટિસ્ટ એસોસિએશન, જનરેટર વેનિટી વેન એટેન્ડન્ટ્સ એસોસિએશન (જેમની ઉમર 60 વર્ષથી વધુ છે) સાથે સંકળાયેલા એફડબ્લ્યુઆઈસીસી સૌજન્યથી યશ રાજ ફિલ્મ્સ ‘યશ ચોપરા ફાઉન્ડેશન’ સાથે જોડાયેલા ચાર એસોશિએશનનાં કામદારોનાં પરિવારના ચાર સભ્યો મુજબ પાંચ મહિના અને એક મહિનાનું રાશન આપવામાં આવશે.