સલમાન ખાનની મોસ્ટ અવેઈટેડ ફિલ્મ ‘રાધે’નું એક્શનથી ભરપુર ટ્રેલર રિલીઝ, જૂઓ વીડિયો

સુપરસ્ટાર સલમાન ખાનની ફિલ્મ, જેની પ્રેક્ષકો આતુરતાથી રાહ જોઇ રહ્યા છે, છેવટે તેનું જોરદાર ટ્રેલર રિલીઝ થઈ ગયું છે. જી હા, ફિલ્મ ‘રાધે: યોર મોસ્ટ વોન્ટેડ ભાઈ’ નું ટ્રેલર રિલીઝ થઈ ગયું છે અને સલમાન ખાન ઈદના વિશેષ પ્રસંગે બધા સાથે જોવા મળશે. આ ફિલ્મને વર્ષ 2009 માં સલમાનની ફિલ્મ ‘વોન્ટેડ’ ની સિક્વલ કહેવાતી હતી અને હવે આ ટ્રેલર જોયા પછી તે સિક્વલ જેવું લાગે છે.

‘રાધે:યોર મોસ્ટ વોન્ટેડ ભાઈ’ ના ટ્રેલરમાં એક્શન, ક્રાઈમ, રોમાંસ અને ગીત બધા હાજર છે. એકંદરે, સંપૂર્ણ મસાલાવાળી ફિલ્મ દર્શકો અનુસાર તૈયાર કરવામાં આવી છે. ટ્રેલરમાં સલમાન ખાન ફરી એકવાર સુપરકોપની શૈલીમાં છે, જેની પોતાની અલગ રીતે કામ કરવાની રીત છે. મુંબઇમાં ડ્રગ્સનો વ્યવસાય વેગ પકડતો જાય છે અને રણદીપ હૂડા આ ડ્રગ કાર્ટેલનો બોસ બની ગયો છે. સલમાન ખાન એટલે કે રાધે, તેમના વરિષ્ઠ અધિકારી ગોવિંદ નામદેવ શહેરના અંધારી આલમની સાફસફાઈ કરવા બોલાવે છે.

સલમાન ખાન ફરીથી રાધેની શૈલીમાં છે, જે 12 વર્ષ પહેલા હતો. તેમનામાં કોઈ પરિવર્તન નથી, ચાલવાની તે જ રીત, સંવાદ ડિલિવરી અને લોકોને માર મારવાની તે જ રીત. આ ટ્રેલરમાં ‘વોન્ટેડ’ સાથેની રાધે ચોક્કસ ઓળખમાં જોવા મળી રહી છે. તેથી જ્યારે જેકી શ્રોફ વરિષ્ઠ પોલીસ અધિકારી બન્યા છે, જ્યારે દિશા પટની જેકી શ્રોફની બહેનની ભૂમિકા નિભાવે છે, જે સલમાન ઓનસ્ક્રીન સાથે ફ્લર્ટ કરતી નજરે પડે છે.

જૂૂઓ ટ્રેલર…

‘રાધે’નું ટ્રેલર જોતાં મને ઘણા પ્રસંગોએ’ વોન્ટેડ ‘યાદ આવે છે. સલમાને ફરી એકવાર જૂના સંવાદને પુનરાવર્તિત કર્યું, “એકવાર હું કટિબદ્ધ થઈ જઈશ, પછી હું મારી જાતને સાંભળતો પણ નથી.” દરેકના મનપસંદ સુપરસ્ટાર સલમાન ખાન તેની સ્ટાઇલમાં પાછા ફર્યા છે અને હવે તે તેના પ્રેક્ષકોને મોટી ગિફ્ટ આપવા જઈ રહ્યો છે. સલમાન ખાને વચન આપ્યું હતું કે આ ફિલ્મ 13 મે 2021 ના ​​રોજ ઈદ પર રિલીઝ થશે અને તે પણ પોતાનું વચન પૂરા કરવાના છે.

આ ટ્રેલરને જોઈને, તમે ‘વોન્ટેડ’ ફિલ્મથી લઈને ‘રેસ 3’ સુધીની બધી ફિલ્મોની યાદ આવશે. આ ટ્રેલરમાં કંઈ નવું નથી. જૂના એક્શન અને દ્રશ્યો પુનરાવર્તિત લાગે છે. બસ, ફિલ્મ કેવા હશે, તે 13 મેના રોજ જ ખબર પડશે. તમને જણાવી દઈએ કે ફિલ્મ ‘રાધે: યોર મોસ્ટ વોન્ટેડ ભાઈ’ પ્રભુ દેવા દ્વારા ડિરેક્ટ કરવામાં આવી છે. તેમણે જ ફિલ્મ ‘વોન્ટેડ’ બનાવી હતી. ફિલ્મમાં સલમાન સિવાય મુખ્ય પાત્રમાં દિશા પટની, રણદીપ હૂડા, જેકી શ્રોફ, ગોવિંદ નામદેવ, ગૌતમ ગુલાટી હશે. આ સિવાય આ ફિલ્મમાં અભિનેત્રી જેક્લીન ફર્નાન્ડિઝનું આઈટમ સોંગ પણ છે.