10 રુપિયા કરતાં પણ ઓછી કિંમતે LPG ગેસ સિલિન્ડર ખરીદવાની તક, જલ્દી ઉઠાવો ઓફરનો ફાયદો

ગેસ સિલિન્ડરના વધતા ભાવને કારણે આ મહિને લોકોને રાહત મળી છે. આ મહિને એલપીજી ગેસ સિલિન્ડરના ભાવમાં 10 રૂપિયા ઘટાડો કરવામાં આવ્યો છે. દિલ્હીમાં સબસિડી વિના 14.2 કિલો એલપીજી ગેસ સિલિન્ડરનો ભાવ ઘટીને 809 રૂપિયા પર આવી ગયો છે. પરંતુ આ હોવા છતાં, જો તમારે 10 રૂપિયાથી ઓછામાં સિલિન્ડર ખરીદવું હોય, તો તમારા માટે આ સમાચાર વાંચવા ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે.

ખરેખર પેટીએમ એક વિશેષ ઓફર ચલાવી રહી છે, જે અંતર્ગત સિલિન્ડર ખરીદવા પર 800 રૂપિયા સુધીની કેશબેક આપવામાં આવી રહી છે. પેટીએમના આ મહાન સિલિન્ડરનો લાભ લઈને, તમે 9 રુપિયામાં  809 નો એલપીજી સિલિન્ડર ખરીદી શકશો. તો આ ઓફર સાથે જોડાયેલા તમામ નિયમો અને શરતો વિશે જાણો.

ઓફર સંબંધિત દરેક વિગત

ગેસ સિલિન્ડર બુક કરાવવા પર પેટીએમ ગ્રાહકોને 800 રૂપિયા સુધીની કેશબેક આપી રહી છે. પરંતુ અમે તમને જણાવી દઈએ કે પેટીએમની આ ઓફર 30 એપ્રિલ, 2021 સુધી ઉપલબ્ધ છે. પેટીએમથી એલપીજી ગેસ સિલિન્ડર બુક કરાવવા પર, ગ્રાહકોને 800 રૂપિયા સુધીનું કેશબેક સ્ક્રેચ કાર્ડ મળશે. ધ્યાનમાં રાખો કે 800 રૂપિયા સુધીનું કેશબેક ફક્ત પ્રથમ પેટીએમથી ગેસ સિલિન્ડર બુક કરવા પર મળશે. અમને જણાવી દઈએ કે પેટીએમે આ ઓફર માટે ઘણી ગેસ કંપનીઓ સાથે ભાગીદારી કરી છે.

પેટીએમ તરફથી 800 રૂપિયાની કેશબેક ઓફર સાથે સિલિન્ડર કેવી રીતે બુક કરવું?
– જો તમે આ ઓફરનો લાભ લેવા માંગતા હોવ તો સૌથી પહેલા તમારે તમારા ફોનમાં પેટીએમ એપ હોવી જોઈએ, જો તમારી પાસે એપ નથી તો પહેલા તેને ડાઉનલોડ કરો.
– હવે ફોન પર પેટીએમ એપ્લિકેશન ઓપન કરો.
– પછી Show more પર ક્લિક કરો.
– આગળ ‘Recharge and Pay Bills’ ઓપ્શન પર જાઓ.
– હવે તમે તેના પર લખેલ ‘Book a Cylinder’ઓપ્શન જોશો.
– ભારત ગેસ, એચપી ગેસ અથવા ઇન્ડેનમાંથી તમારા ગેસ પ્રદાતાને પસંદ કરો.
– પછી નોંધાયેલ મોબાઇલ નંબર અથવા તમારી એલપીજી આઈડી દાખલ કરો.

  • આ પછી, તમે ચૂકવણી કરવાનો વિકલ્પ જોશો.
    – હવે ચુકવણી કરતા પહેલાં ઓફ પર અને ત્યાં ‘FIRSTLPG’ પ્રોમો કોડ મૂકો, અને પછી ચુકવણી કરો.
    – બુકિંગના 24 કલાકમાં તમને કેશબેકનું સ્ક્રેચ કાર્ડ મળશે.
    – ધ્યાનમાં રાખો કે તમારે આ સ્ક્રેચ કાર્ડનો 7 દિવસની અંદર ઉપયોગ કરવો પડશે.