FAUGનો જાદુ ચાલી ગયો, લોંચ થતાંની સાથે જ પહેલાં દિવસે 10 લાખ કરતાં વધુ ડાઉનલોડ

FAUG (ફિયરલેસ અને યુનાઇટેડ ગાર્ડ્સ) મોબાઇલ ગેમ, જેને પબજી મોબાઇલ ગેમનો સ્વદેશી અવતાર માનવામાં આવે છે, 26 મી જાન્યુઆરીએ ખૂબ રાહ જોયા પછી શરૂ કરવામાં આવી હતી અને આ રમત ગુગલ પ્લે સ્ટોર પર લાઇવ થઈ ગઈ છે.

આ નવી ગેમિંગ એપ્લિકેશનની લોકપ્રિયતાનો અંદાજ એ હકીકત પરથી લગાવી શકાય છે કે ગૂગલ પ્લે સ્ટોર પરથી FAUG 24 કલાકની અંદર લગભગ 10 લાખ વખત ડાઉનલોડ થઈ ગઈ છે. આશા છે કે, લાખો વપરાશકર્તાઓ હવે તેને તેમના એન્ડ્રોઈડ ફોન પર સરળતાથી ડાઉનલોડ કરી શકશે અને આનંદથી તેને રમી શકશે.

FAUG મોબાઇલ રમત વિશે, તેમ છતાં, એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે રમત હજી પૂર્ણ નથી, કારણ કે ત્રણમાંથી ફક્ત એક મોડ રમી શકાય છે અને બે જલ્દી આવી રહ્યા છે. આ હોવા છતાં, આ દેશી રમતને સારો પ્રતિસાદ મળી રહ્યો છે.

બોલીવુડ અભિનેતા અક્ષય કુમાર દ્વારા પ્રમોટ કરવામાં આવી રહેલી આ નવી ગેમિંગ એપ્લિકેશનની લોકપ્રિયતાનો અંદાજ એ પરથી લગાવી શકાય છે કે 24 કલાકની અંદર લગભગ 10 લાખ વખત ગૂગલ પ્લે સ્ટોર પરથી એફએયુજી ડાઉનલોડ થઈ ગઈ છે. અમને જણાવી દઈએ કે આ રમત હાલમાં ફક્ત ગુગલ પ્લે સ્ટોર પર છે, એટલે કે, તે ફક્ત આ ક્ષણે ફક્ત એન્ડ્રોઈડ સ્માર્ટફોન પર જ રમી શકાય છે.

એવી અપેક્ષા છે કે FAUG ગેમ એપ્લિકેશન ડેવલપર Studio nCoreને પણ તેને આગામી સમયમાં આઇઓએસ પર લોન્ચ કરશે. ગૂગલ પ્લે સ્ટોર પર મળેલા રેટિંગ વિશે વાત કરતાં આ રમત મિશ્ર પ્રતિસાદ મળી રહી છે. કેટલાક વપરાશકર્તાઓ રમતમાં થતી અવરોધો વિશે ફરિયાદ કરી રહ્યા છે, જ્યારે કેટલાક તેને મહાન ગ્રાફિક્સવાળી રમત કહે છે.