નીતિશ કુમાર હવે લાલુ યાદવના હાલચાલ પૂછતા નથી, નીતિશ કુમારે જણાવ્યું કારણ

રવિવારે બિહારના મુખ્ય પ્રધાન નીતીશ કુમારે આરજેડી સુપ્રીમો લાલુ પ્રસાદ યાદવના સ્વાસ્થ્ય વિશે કહ્યું હતું કે હવે અમે તેમના સ્વાસ્થ્ય વિશે માહિતી નથી લેતા, અખબારમાંથી જ માહિતી મળી છે. નીતીશ કુમારે કહ્યું કે અમે ઈચ્છીએ છીએ કે લાલુ યાદવ જલ્દી સ્વસ્થ રહે.

રવિવારે પટનામાં કર્પૂરી ઠાકુરની જન્મજયંતિની ઉજવણીમાં ભાગ લીધા પછી, જ્યારે પત્રકારોએ મુખ્યમંત્રી નીતીશ કુમારને લાલુ પ્રસાદની બગડતી તબિયત વિશે પૂછ્યું ત્યારે તેમણે કહ્યું કે હું ઈચ્છું છું કે લાલુ જી જલ્દી સ્વસ્થ થાય.

આ દરમિયાન મુખ્ય પ્રધાન નીતીશ કુમારે આરજેડી નેતા તેજસ્વી યાદવ પર નિશાન સાધ્યું હતું. તેમણે કહ્યું કે અગાઉ ફોન કરીને પણ તેમના ખબર અંતર અને તબિયત અંગે જાણી લેતા હતા.પરંતુ જે માણસ તેમની સંભાળ લે છે, તે શું શું બોલે છે. નીતીશ કુમારનો ઈશારો તેજસ્વી યાદવ તરફ હતો. નીતીશે કહ્યું કે ત્યારબાદથી અમે પણ વિચાર્યું છે કે હવે અમે માહિતી નહીં લઈશું, અખબારમાંથી જ માહિતી મળે છે. અમે ઇચ્છીએ છીએ કે લાલુ યાદવ જલ્દી સ્વસ્થ રહે.

આ પહેલા નીતીશ કુમારે તેમના વિરોધીઓને નિશાન બનાવતા કહ્યું હતું કે ઘણા લોકોને ખાસ કરીને મારી વિરુદ્ધ કંઇપણ બોલ્યા વિના બોલવાની ટેવ છે. પરંતુ મારે તે વિશે કંઈ કહેવાનું નથી. કદાચ મારા પર બોલવાનું તેમને પ્રસિદ્ધિ પણ આપે છે, એવું વિચારીને કે કેટલાક લોકો બોલે છે. નીતીશ કુમારે કહ્યું કે અમે જ્યાં સુધી છીએ ત્યાં સુધી લોકોની સેવા કરવાનું ચાલુ રાખીશું.