લોન્ચિંગ પહેલા Realme Narzo 20 સીરીઝ પ્રોસેસર વિશેની આ માહિતી આવી સામે, આ ફોન સાથે થશે સ્પર્ધા

રિયલમી નર્ઝો 20 (Realme Narzo 20) સિરીઝના સ્માર્ટફોન 21 સપ્ટેમ્બરના રોજ લોન્ચ થઈ શકે છે. આમાં કંપની ત્રણ મોડેલ્સ રિયલમી નર્ઝો 20, રીઅલમી નર્ઝો 20 પ્રો અને રીઅલમી નર્ઝો 20 એ રજૂ કરી શકે છે. આ ફોન્સ ડિજિટલ રીતે લોંચ કરવામાં આવશે. લોન્ચિંગ ઇવેન્ટ બપોરે 12.30 વાગ્યે શરૂ થશે, જે રીઅલમીના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ્સ ટ્વિટર, ફેસબુક અને યુટ્યુબ પર લાઇવસ્ટ્રીમ થશે.

જુદા જુદા પ્રોસેસર હશે

સમાચાર અનુસાર, રીઅલમી નર્ઝો 20, રીઅલમી નર્ઝો 20 પ્રો અને રીઅલમી નર્ઝો 20 એ સ્માર્ટફોનમાં વિવિધ પ્રોસેસર આપવામાં આવશે. આમાંના એક સ્માર્ટફોનમાં ક્યુઅલકોમ સ્નેપડ્રેગન 6 સીરીઝ પ્રોસેસર હશે, જ્યારે શ્રેણીના અન્ય બે સ્માર્ટફોન મીડિયાટેક હેલિઓ ચિપસેટથી સજ્જ હશે. આ ત્રણેય સ્માર્ટફોન બેસ્ટ-ઇન-ક્લાસ સેગમેન્ટ ગેમિંગ પ્રોસેસર અને ટ્રેન્ડ-સેટિંગ ડિઝાઇનથી બજારમાં એન્ટ્રી લેશે.

ફ્લિપકાર્ટ પર મળશે

તમે ફ્લિપકાર્ટ દ્વારા રીઅલમી નાર્જો સિરીઝનો સ્માર્ટફોન ખરીદી શકશો. રિયલમી નર્જો સિરીઝના સ્માર્ટફોન માટે ફ્લિપકાર્ટ પર એક માઇક્રો સાઇટ પણ બનાવવામાં આવી છે. ફ્લિપકાર્ટ સિવાય તમે રીઅલમી સ્ટોર્સની મુલાકાત લઈને પણ આ ફોન ખરીદી શકશો.

વિવો યુ 10 સાથે સ્પર્ધા કરશે

રીઅલમી નાર્ઝોના આ સ્માર્ટફોન વિવો યુ 10 (Vivo U10) સાથે સ્પર્ધા કરી શકે છે. તે 3 જીબી રેમ + 32 જીબી ઇન્ટરનલ સ્ટોરેજ આપે છે, અને આ વેરિએન્ટની કિંમત 8,990 રૂપિયા છે. આ ફોનમાં 6.35 ઇંચની એચડી + ડિસ્પ્લે છે. ફોટોગ્રાફી માટે, તેમાં પાછળના ભાગમાં 13 એમપી + 8 એમપી + 2 એમપી ટ્રિપલ કેમેરા સેટઅપ છે, જ્યારે સેલ્ફી માટે તેમાં 8 એમપીનો ફ્રન્ટ કેમેરો છે. પ્રદર્શન માટે, આ ફોનમાં ક્વોલકોમ સ્નેપડ્રેગન 665 એઆઈઈ પ્રોસેસર છે. ખાસ વાત એ છે કે તેમાં 5000 એમએએચની બેટરી છે જે 18 ડબ્લ્યુ ફાસ્ટ ચાર્જિંગને સપોર્ટ કરે છે.