કંગનાએ ઉર્મિલા માર્તોંડકરને ગણાવી સોફ્ટ પોર્ન સ્ટાર, તો આવ્યા આવા રિએક્શન

બોલિવૂડ એક્ટર સુશાંત સિંહ રાજપૂતનાં મોતની આસપાસના ડ્રગ્સ વિવાદ આ દિવસોમાં બધે જ છે. રાજ્યસભાના સાંસદ જયા બચ્ચને મંગળવારે અભિનેતાઓ અને ભાજપના સાંસદ રવિ કિશન અને કંગના રણૌતનું નામ લીધા વિના નિશાન સાધતા કહ્યું કે લોકો જે થાળીમાં ખાય છે તેમાં છિદ્રો બનાવે છે. જયાને ફિલ્મ જગત સાથે જોડાયેલા લોકોનો ટેકો પણ મળી રહ્યો છે. જ્યારે ઉર્મિલા માર્તોંકરે કંઈક આવો જ ટેકો આપ્યો ત્યારે કંગના અને તેનું જૂબાની જંગ શરૂ થઈ ગયો છે.

કંગના રાનાઉતે એક ઇન્ટરવ્યુમાં ઉર્મિલા માર્તોંડક રને સોફ્ટ પોર્ન સ્ટાર ગણાવી હતી. સોશિયલ મીડિયા પર આ નિવેદન વિશે બે પ્રકારનાં મંતવ્યો છે. કોઈએ કંગનાના આવા નિવેદનને સમર્થન આપ્યું છે, જ્યારે કોઈ તેને માનમાં વાત કરવાનું શીખવી રહ્યું છે.

કંગના રણૌતે કહ્યું, ‘હું મારી જાત પર વિશ્વાસ કરું છું કે મેં જીવન સાથે કોઈ સમાધાન નથી કર્યું. હું મારી આજુબાજુના દબાણ સામે ઝૂકી ગઈ નથી. મારે ટિકિટ માટે વધારે કામ કરવાની જરૂર નથી. તે મારા સંઘર્ષની મજાક ઉડાવી રહી છે. તે પોતે સોફ્ટ પોર્ન સ્ટાર છે. તે તેના અભિનય માટે જાણીતી નથી. ”ખરેખર, ઉર્મિલાએ જયા બચ્ચનને સમર્થન આપતાં કંગના માટે કહ્યું હતું કે, આ રીતે રાજકીય બાબતોને કારણે કંગનાને ભાજપની ટિકિટ જોઈએ છે.

તમને જણાવી દઈએ કે કંગના રણૌતે મુંબઇને પાકિસ્તાન કબજા હેઠળના કાશ્મીર તરીકે ગણાવ્યો હતો, ત્યારબાદ તેનો ઉગ્ર વિરોધ કરવામાં આવ્યો હતો. આ સિવાય કંગનાએ કહ્યું હતું કે બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં એવા ઘણા લોકો છે જે ડ્રગ્સનું સેવન કરે છે અને તેમના પર કાર્યવાહી થવી જોઈએ. આ નિવેદનો આપવા માટે ઉર્મિલા માર્તોંડકરે કંગના પર પ્રહાર કર્યા હતા. ઉર્મિલામપોતાના એક ઇન્ટરવ્યુમાં હિમાચલને ડ્રગ્સનો ગઢ ગણાવ્યો હતો. ઉર્મિલાએ કંગનાને કહ્યું હતું કે આખો દેશ ડ્રગ્સના ખતરાનો સામનો કરી રહ્યો છે. શું તેઓ જાણે છે કે તે ક્યાંથી આવે છે, એટલે કે હિમાચલ પ્રદેશ પોતે ડ્રગ્સનો ગઢ છે. કંગનાની શરૂઆત પહેલા તેના રાજ્યથી થવી જોઈએ.

ફિલ્મ નિર્માતા અનુભવ સિંહાથી લઈ સ્વરા ભાસ્કરે કંગનાના નિવેદનની ટીકા કરી છે. અનુભવ સિંહાએ ટ્વિટ કર્યું હતું કે ઉર્મિલા માટોંડકર તમે અત્યાર સુધીની સૌથી સુંદર, ભવ્ય, સુરુચિપૂર્ણ અને અભિવ્યક્ત અભિનેત્રી છો. તેણે ‘સત્ય’માં ઉર્મિલાના અભિનયની પ્રશંસા પણ કરી છે.

સ્વરા ભાસ્કરે ઉર્મિલાની શ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન કરનારી ફિલ્મ્સની સૂચિ શેર કરી અને લખ્યું, ‘ઉર્મિલા જી’ માસુમ ‘,’ ચમત્કાર ‘,’ રંગીલા ‘,’ રેસ ‘,’ સત્ય ‘,’ ભૂત ‘,’ કૌન ‘,’ જંગલ ‘ , ‘પ્યાર તુને ક્યા કિયા’, ‘તેહઝીબ’, ‘પિંજર’, ‘એક હસીના થી …’ હું તમારા શ્રેષ્ઠ અભિનયને યાદ કરું છું, જેમાં તમે શાનદાર અભિનય કર્યો અને શાનદાર ડાન્સ કર્યો.

ઉર્મિલાએ તેના સમર્થનમાં બહાર આવેલા તમામ લોકોનો આભાર માન્યો છે, કંગના આજે સવારે ટ્વિટર પર પોતાની “સોફ્ટ પોર્ન” ટિપ્પણીનો બચાવ કર્યો.

ભલે ઉર્મિલાએ કંગાનની ટિપ્પણીનો સીધો જવાબ આપ્યો ન હતો, તેમ છતાં તેણે શિવજી મહારાજનો એક વકતવ્ય ટ્વિટર પર શેર કર્યો હતો.