રિયા ડ્ર્ગ્સ કેસમાં નામ આવતા અભિનેત્રી રકુલપ્રીતસિંહ પહોંચી હાઈકોર્ટમાં

ડ્રગ્સના કેસમાં તેનું નામ સામે આવ્યા બાદ રકુલ પ્રીતસિંહે દિલ્હી હાઈકોર્ટમાં અરજી કરી છે. અરજીમાં તેની સામે મીડિયા કવરેજ બંધ કરવાની માંગ કરવામાં આવી છે. એમ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તેની ઈમેજને કેમ દૂષિત કરવાના પ્રયાસો કરવામાં આવી રહ્યા છે. આ કેસમાં કોર્ટમાં સુનાવણી ચાલી રહી છે.

રકુલપ્રીતે પોતાની અરજીમાં કહ્યું છે કે રિયા ચક્રવર્તી કેસમાં તેનું નામ આવ્યા પછી મીડિયા ટ્રાયલ શરૂ થઈ છે. તેથી, રકુલપ્રીતે માહિતી અને પ્રસારણ મંત્રાલયને સૂચના આપવા માટે હાઇકોર્ટનો સંપર્ક કર્યો છે કે તેની સામે કોઈ મીડિયા કવરેજ ન થાય.

રકુલપ્રીતે પોતાની અરજીમાં એમ પણ કહ્યું હતું કે તેને શૂટિંગ દરમિયાન માહિતી મળી હતી કે રિયાએ તેનું અને સારા અલી ખાનનું નામ લીધું છે અને મીડિયા આ સમાચાર શરૂ થઈ ગયા છે. રકુલપ્રીતનાં વકીલએ હાઈકોર્ટને કહ્યું હતું કે મીડિયા રકુલપ્રીતને હેરેસ કરી રહ્યું છે. કોર્ટે રકુલપ્રીતને પણ સવાલ કર્યો હતો કે તેમણે માહિતી અને પ્રસારણ મંત્રાલયને સત્તાવાર ફરિયાદ કેમ કરી નથી?

આ કેસની સુનાવણી દરમિયાન, હાઇકોર્ટે તમામ મીડિયા ચેનલોને સંયમ સાથે કામ કરવા જણાવ્યું છે. હાઇકોર્ટે કેન્દ્ર સરકાર, રાષ્ટ્રીય બ્રોડકાસ્ટર એસોસિએશન, પ્રસાર ભારતી, પ્રેસ કાઉન્સિલને મીડિયા ચેનલોને વચગાળાના નિર્દેશ આપવા જણાવ્યું છે.

તમે જાણો છો, રીયા ચક્રવર્તીએ એનસીબીની પૂછપરછમાં ડ્રગ્સના કેસમાં ઘણા બોલિવૂડના નામ જાહેર કર્યા હતા. એવા અહેવાલો છે કે સુશાંતના ફાર્મ હાઉસમાં રીયાએ સારા અલી ખાન, ડિઝાઇનર સિમોન ખંભાતા અને રકુલ પ્રીતનું નામ એનસીબી સમક્ષ લીધું છે. આ સારા અલી ખાન, શ્રદ્ધા કપૂર, રિયાના ગયાની પુષ્ટિ સુશાંતના ફાર્મહાઉસમાં આજ સુધીના સ્ટિંગ ઓપરેશનમાં પાર્ટીના મેનેજર દ્વારા કરવામાં આવી છે. પોલીસે સુશાંતના ફાર્મહાઉસમાંથી ઘણી નશીલી વસ્તુઓ પણ મળી આવી છે.