કપિલ શર્મા એક એપિસોડ માટે લે છે આટલી ફી, જાણો કૃષ્ણા અને ભારતી કેટલી ફી લે છે

મુંબઈ : કોમેડી શો ‘ધ કપિલ શર્મા શો’ હાલના દિવસોમાં હેડલાઇન્સમાં છે. કપિલ શર્માનો શોનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર એકદમ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. ઉદિત નારાયણ કપિલના શોમાં મહેમાન તરીકે આવ્યા હતા અને ઘણી મસ્તી કરતા જોવા મળ્યા હતા. જ્યારે કપિલ શર્માએ એક એપિસોડ માટે ઉદિત નારાયણનાં એક કરોડ રૂપિયા વિશે કશું કહ્યું નહીં, ત્યારે ઘણી જગ્યાએ તેની ફી અંગે ચર્ચા શરૂ થઈ ગઈ હતી. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે, કપિલ શર્માને ઉદ્યોગમાં સૌથી વધુ આવકવેરા ભરનારાઓની સૂચિમાં શામેલ કરવામાં આવ્યો છે.

‘ધ કપિલ શર્મા શો’ સાથે સંકળાયેલા કલાકારો અને સેલિબ્રિટીઝની ફી સંબંધિત ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન કપિલ શર્માએ કહ્યું હતું કે, શો બંધ થવાને કારણે લાખો રૂપિયા ગુમાવ્યા હતા. હકીકતમાં કપિલ શર્મા એક એપિસોડ માટે 60 થી 70 લાખ રૂપિયા લેતો હતો.

પરંતુ જ્યારે બંધ થયા પછી આ શો ફરીથી શરૂ થયો ત્યારે કપિલ શર્માને સૌથી વધુ નુકસાન થયું હતું, તેની ફી ઘટાડીને 15-20 લાખ રૂપિયા કરી દેવામાં આવી હતી. ‘ધ કપિલ શર્મા શો’ ‘કોમેડી નાઇટ્સ વિથ કપિલ શર્મા ‘બંધ થયા પછી શરૂ થયો. તેમની ફીમાં લગભગ ત્રણ ગણો ઘટાડો કરવામાં આવ્યો હતો. સલમાન ખાને આ શોના નિર્માતા તરીકે તેમને ટેકો આપ્યો હતો. સલમાને શોમાં નાણાંનું રોકાણ કર્યું હતું. તે જ સમયે, કૃષ્ણા અભિષેક અને ભારતીની ફી પણ ઓછી નથી. સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર કૃષ્ણા અભિષેક અને ભારતી સિંહના જબરદસ્ત ફોલોઇંગને કારણે તેમની ફી પણ લગભગ 10 લાખ રૂપિયા છે.