કંગનાએ જયા બચ્ચનને આડે હાથે લીધા, કહ્યું “તમે અને તમારી ઈન્ડસ્ટ્રીએ કઈ થાળી આપી? હીરો સાથે સુવું પડે છે ”

સુશાંત સિંહ રાજપૂત કેસમાં ડ્રગ્સનો એંગલ સામે આવ્યો ત્યારથી જ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં ખળભળાટ મચી ગયો છે. ડ્રગ્સના વિવાદ પર બોલિવૂડને બે કેમ્પમાં વહેંચવામાં આવ્યું છે અને હવે તેમાં ખુલ્લું યુદ્ધ છે. જયા બચ્ચન દ્વારા સંસદમાં અપાયેલા નિવેદનમાં જોર પકડ્યું છે. મંગળવારે રાજ્યસભામાં જયા બચ્ચનના નિવેદન પર કંગના રણૌતે ફરી એક વાર સીધો હુમલો કર્યો છે, ‘તમે જે થાળીમાં ખાવ છો તેમાં કાણું પાડો છે નિવેદન અંગે કંગના રણૌતે જયા બચ્ચનને આડે હાથે લીધા છે અને પૂછ્યું કે જયા બચ્ચન, તમે અને તમારા ઉદ્યોગ કઈ થાળી આપી છે?

હકીકતમાં, જયા બચ્ચને મંગળવારે રાજ્યસભામાં હાવભાવમાં રવિ કિશનને કહ્યું હતું કે ” જે થાળીમાં ખાઓ છો તેમાં કાણું પાડી રહ્યા છો. રાજ્યસભામાં સંબોધન દરમિયાન જયાએ ગોરખપુરના સાંસદ અને અભિનેતા રવિ કિશન પર થાળીમાં કાણાં પાડવાનો આરોપ લગાવ્યો હતો. આ નિવેદન પર હવે કંગનાએ ટ્વિટ દ્વારા જોરદાર હુમલો કર્યો છે અને જયા બચ્ચનને આડે હાથે લીધા છે.

કંગનાએ કહ્યું છે કે બોલિવૂડમાં અભિનેત્રીઓને બે મિનિટની ભૂમિકામાં આઇટમ નંબર અને રોમેન્ટિક સીન્સ મળે છે. તેમણે ટ્વિટ કર્યું, ‘જયાજી, તમે તમારા ઉદ્યોગે કઈ થાળી આપી છે? એક થાળી મળી હતી, જેમાં આઇટમ નંબર્સ અને રોમેન્ટિક સીન અને તે પણ હીરો સાથે સૂઈ ગયા પછી. મેં આ ઈન્ડસ્ટ્રીઝને ફેમિનિઝમ (નારીવાદ)શીખવ્યો, દેશ ભક્તિ, નારી પ્રધાનથી થાળી શણગારી, આ મારી પોતાની થાલી છે. જ્યાજી, તમારી નથી.

જો આપણે કંગનાના ટ્વિટ પર નજર કરીએ તો આવી જ એક વાત લખવામાં આવી છે જેના પર હવે વિવાદ વધી શકે છે. કંગનાએ પોતાના ટ્વિટમાં ઉલ્લેખ કર્યો છે કે બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં અભિનેત્રીને હીરો સાથે સૂતાં બે મિનિટનો સીન જ મળે છે. કંગનાનું આ ટ્વિટ ફક્ત એ જ સંકેત આપે છે કે અભિનેત્રીઓને હીરોની સાથે સૂવું પડે છે.