જયા બચ્ચનની તરફેણમાં આવ્યા હેમા માલિની, જાણો શું કહ્યું ભાજપના સાંસદે

સુશાંત સિંહ રાજપૂત કેસમાં ડ્રગ એંગલ સામે આવ્યો ત્યારથી, આખા ઉદ્યોગમાં હંગામો મચાવ્યો છે. જે વિવાદ પહેલા ફક્ત એક જ કેસ સુધી મર્યાદિત હતો, તે હવે આખા બોલિવૂડમાં ઘૂસી ગયો છે. બોલિવૂડ અને તેનું ડ્રગ કનેક્શન એક મુદ્દો બની ગયો છે જેના પર સંસદ ગૃહમાં પણ જોરદાર ચર્ચા જોવા મળી રહી છે. રાજ્યસભામાં જયા બચ્ચને રવિ કિશન પર નિશાન સાધતા કહ્યું હતું કે, જે થાળીમાં ખાધું તેમાં કાણું પાડ્યું. આ નિવેદની ભારે ચર્ચા થઈ રહી છે. જો ઘણા સેલેબ્સ જયાને ટેકો આપી રહ્યા છે અને અન્ય સ્ટારો કંગના તથા રવિ કિશનને અરીસો બતાવી રહ્યા છે.

હવે અભિનેત્રી અને ભાજપના સાંસદ હેમા માલિનીએ જયા બચ્ચનના મંતવ્યો પ્રત્યે સંમતિ દર્શાવી છે. તેમની નજરે કેટલાક લોકોના કારણે આખા ઉદ્યોગને બદનામ કરવો અથવા દરેકને ડ્રગ્સ સાથે જોડવું ખોટું છે. એક ન્યૂઝ પોર્ટલને આપેલા ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન હેમાએ કહ્યું છે કે તે ફક્ત બોલિવૂડ જ કેમ. આવું ઘણા ઉદ્યોગોમાં થાય છે. આપણા ઉદ્યોગમાં પણ બનતું હોવું જોઈએ. પરંતુ આનો અર્થ એ નથી કે આખો ઉદ્યોગ ખરાબ છે. બોલિવૂડને જે રીતે નિશાન બનાવવામાં આવી રહ્યું છે તે ખોટું છે. આ બિલકુલ પણ આવું નથી.

હેમા માલિની પહેલાં સોનમ કપૂર, અનુભવ સિંહા, ફરહાન અખ્તર, તાપ્સી પન્નુ જેવા સેલેબે પણ જયાને ટેકો આપ્યો હતો. બોલિવૂડનો એક વર્ગ ખુલ્લેઆમ તેમના નિવેદનને આવકારી રહ્યો છે. તેની નજરમાં, ઉદ્યોગ માટે આ શૈલીમાં ઉભા રહેવું પ્રશંસનીય છે.

આવી સ્થિતિમાં હવે આ મુદ્દાનું રાજકારણ કરવામાં આવ્યું છે અને આક્ષેપનો આ રાઉન્ડ ટૂંક સમયમાં ખતમ થવાનો નથી. એનસીબીએ સુશાંત કેસમાં તેની તપાસ વધુ તીવ્ર બનાવી દીધી છે. સારા અલી ખાન અને રકુલ પ્રીત સિંહ જેવી અભિનેત્રીઓ પણ તેના રડાર પર આવી ચુકી છે.