રવિ કિશનને આ ડાયરેક્ટરે રોક્ડું પરખાવ્યું, કહ્યું “ભોજપુરી ફિલ્મોનો નગ્ન નાચ પણ બંધ કરાવો”

ભોજપુરી અભિનેતા અને ગોરખપુરના ભાજપના સાંસદ રવિ કિશને ચોમાસા સત્રમાં કહ્યું હતું કે બોલિવૂડ પણ માદક દ્રવ્યોનો શિકાર છે. એનસીબી એક સરસ કામ કરી રહ્યું છે. હું કેન્દ્ર સરકારને વિનંતી કરું છું કે ગુનેગારોને વહેલી તકે પકડવામાં આવે અને તેમને સખત સજા કરવામાં આવે જેથી પડોશી દેશોના કાવતરાને સમાપ્ત કરી શકાય. જયા બચ્ચને આ અંગે સંસદમાં જવાબ આપ્યો છે અને સોશિયલ મીડિયા પર બોલિવૂડની પ્રતિક્રિયાઓ ચાલુ છે. હવે બોલિવૂડ ડાયરેક્ટર અનુભવ સિંહાએ રવિ કિશનને ટ્વિટ કરીને ભોજપુરી સિનેમા વિશે વાત કરી છે.

બોલિવૂડ ડિરેક્ટર અનુભવ સિંહાએ ભોજપુરી અભિનેતા અને ભાજપના સાંસદ રવિ કિશન વિશે ટ્વિટ કર્યું છે, ‘સંસદમાં બોલિવૂડ અને ડ્રગ્સ વિશે વાત કરવા બદલ હું ભાઈ રવિ કિશનનો ખૂબ આભારી છું. ભોજપુરી ફિલ્મ ઉદ્યોગ વિશે પણ થોડી વાતો કરો. છેલ્લા ત્રીસ વર્ષથી આ ભાષા અને તેની કલાની છાતી પર નગ્ન નાચી કરીને એક આખી પેઢીમાં અશ્વલીલતાનું વિષ ભેળવી દેવામાં આવ્યું છે. તેના પર પણ વાત થવી જોઈએ.તેઓ જવાબદાર છે. આ રીતે, અનુભવ સિંહાના આ ટ્વિટ પર ઘણી પ્રતિક્રિયાઓ આવી રહી છે.

તાજેતરમાં જ અનુભવ સિંહાએ ભોજપુરી મ્યુઝિક વીડિયો ‘બોમ્બે મેં કા બા’ રજૂ કર્યો છે, જેમાં મનોજ વાજપેયી જબરદસ્ત અવતારમાં જોવા મળે છે. ‘બમ્બાઇ મેં કા બા’ ગીતનું શૂટિંગ શહેરના સ્ટુડિયોમાં એક દિવસ દરમિયાન કોરોના વાયરસ દરમિયાન થયું છે. આ ગીત મનોજ વાજપેયીએ ગાયું છે અને પરફોર્મ કર્યું છે.