પાકિસ્તાની અને બાંગ્લાદેશી મુસ્લિમ ઘૂષણખોરોને હાંકી કાઢવા જોઈએ: શિવસેના

મહારાષ્ટ્ર નવનિર્માણ સેના (MNS)ના વડા રાજ ઠાકરેએ બાંગ્લાદેશી અને પાકિસ્તાની ઘુસણખોરોને હાંકી કાઢવા માટે મોદી સરકારને સમર્થન આપ્યાના બે દિવસ બાદ શિવસેનાએ શનિવારે કહ્યું હતું કે મુસ્લિમ ઘુસણખોરોને ભારતમાંથી હાંકી કાઢવા જોઈએ.

હિન્દુત્વ પ્રત્યેની વિચારધારા અંગે રાજ ઠાકરે પર નિશાન સાધતા શિવસેનાએ કહ્યું કે હિન્દુત્વના મુદ્દાને વીડી સાવરકર અને સેનાના દિવંગત સ્થાપક બાલાસાહેબ ઠાકરે દ્વારા પ્રચારિત વિચારધારા તરીકે લેવો એ બાળ રમત નથી. બે ધ્વજ દર્શાવે છે કે મગજમાં ભ્રમ જન્મી ગયું છે.

શિવસેનાએ મુખપત્ર ‘સામના’ ના સંપાદકીયમાં કહ્યું છે કે, “પાકિસ્તાન અને બાંગ્લાદેશના મુસ્લિમ ઘુસણખોરોને ભારતમાંથી હાંકી કાઢવા જોઈએ.” તેના વિશે કોઈ શંકા હોવી જોઈએ નહીં. પરંતુ એ જોવું રસપ્રદ છે કે એક પક્ષ આ માટે પોતાનો ધ્વજ બદલી રહ્યો છે. “તેમણે કહ્યું,” બીજું, બે ધ્વજ હોવાથી મનની મૂંઝવણ દેખાય છે. રાજ ઠાકરેએ 14 વર્ષ પહેલાં મરાઠી મુદ્દે તેમની પાર્ટીની સ્થાપના કરી હતી, પરંતુ હવે લાગે છે કે તે હિન્દુત્વ તરફ આગળ વધી રહ્યા છે.”