ક્યા સે ક્યા હો ગયા દેખતે-દેખતે: આ નેતાને તમે 100 ટકા ઓળખતા હશો, કહો તો કોણ છે?

રાજકારણમાં નેતાઓ ક્લિન શેવ રહેવામાં બહુ માને છે. કેટલાક નેતાઓનો રોજનો ખર્ચો જાણીને અમૂક વખતે નવાઈ લાગે છે. ગલગોટા જેવા દેખાવ માટે નેતાઓ અનેક પ્રકારના જતન સંવર્ધન કરતા જોવા મળે છે. પણ હાલમાં એક નેતાનો દાઢીધારી ફોટો એક પત્રકારે સોશિયલ મીડિયામાં શેર કર્યો છે.

હા, આ નેતાનું નામ છે, ઉમર અબદુલ્લા. જમ્મૂ-કાશ્મીરના પૂર્વ મુખ્યમંત્રી છે અને તેમને કલમ 370 રદ્દ કર્યા બાદ નજરબંધ કરી દેવામાં આવ્યા છે. પત્રકારે ઉમર અબ્દુલ્લાનો ફોટો શેર કરી લખ્યું છે કે સયાને કાશ્મીર કી સબસે તાઝા તસ્વીર, યે ઉંમર અબ્દુલ્લા હૈ.

ટવિટર પર લોકોએ આ અંગે અલગ અલગ પ્રતિક્રિયા આપી છે. એક જણાએ લખ્યું છે કે સરકાર સારી એવી ખાતરીદારી કરી છે. તો એકે લખ્યું છે કે ક્યા સે ક્યા હો ગયા દેખતે-દેખતે.ઉંમર અબ્દુલ્લા અંગે ટવિટર અનેક કોમેન્ટ્સ આવી રહી છે. ઉંમર અબ્દુલ્લા જમ્મૂ-કાશ્મીરની નેશનલ કોન્ફરન્સના નેતા છે. તેમના પિતા ફારુક અબ્દુલ્લા પણ નજરબંધ છે.