અમેરિકાનું એક એવું કપલ જેણે 33 દેશોની યાત્રા કરીને માણ્યુ એક વર્ષ લાંબું હનીમૂન

લગ્ન કરીને પછી હનીમૂન ટ્રિપ પર જવાનું એ વાત ખૂબ સામાન્ય છે. પરંતુ જે યુગલને મુસાફરી કરવાનું પસંદ હોય છે, તો તેમના માટે હનીમૂન ટ્રિપ ખૂબ જ ખાસ હોય છે. એક એવું યુગલ પણ છે જેમણે લગ્ન પછી એક વર્ષ તેમના હનીમૂનની ઉજવણી કરી અને આ સમય દરમિયાન તેઓ વિશ્વના 33 દેશોની મુલાકાતે ગયા.

આ દંપતિનું નામ ‘નિક અને જો ઓસ્ટ’ છે, જે એક મુસાફરી માટે ઘણા ઉત્સાહી છે. આ દંપતીએ 31 ડિસેમ્બર 2017 ના રોજ ન્યુ જર્સીમાં લગ્ન કર્યા. આ પછી, બંનેએ કપડાં પૅક કર્યાં અને લગભગ એક વર્ષ સુધી હનીમૂન ટ્રિપ પર ગયા!

આ દંપતીએ લગ્ન પહેલા બે વર્ષ સુધી બચત કરી અને લગ્ન કર્યા પછી નોકરી છોડી દીધી અને એક વર્ષ લાંબા હનીમૂન ટ્રિપ પર ગયું હતું. દુનિયા તેમને ક્રેઝી કહી શકે છે, પરંતુ તે સાચું છે. બંનેએ લગ્ન પછી એક બીજા સાથે મુસાફરી કરવાનું વચન આપ્યું હતું, ત્યારબાદ લગ્ન કરવા માટે સંમત થયા હતા. સૌથી અગત્યની વાત એ છે કે તેઓએ એકબીજા સાથે કરેલા વચનને ખૂબ જ સમર્પણભાવ રાખ્યો અને આખી દુનિયાના 33 દેશોની મુસાફરી એકસાથે કરી.