જમ્મૂ-કાશ્મીર: બે આતંકીઓની ધરપકડ, DSPની સંડોવણી

જમ્મુ-કાશ્મીરના પુલવામામાં ફરી એકવાર સુરક્ષા દળો અને આતંકવાદીઓ વચ્ચે એન્કાઉન્ટર શરૂ થઈ ગયું છે. સુરક્ષા દળોએ બે આતંકીઓને ઘેરી લીધા છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર આ વિસ્તારમાં આતંકવાદીઓના છુપાયેલા હોવાની જાણ થઈ હતી ત્યારબાદ સર્ચ ઓપરેશન શરૂ કરાયું હતું. આ સમય દરમિયાન એન્કાઉન્ટર પણ શરૂ થયું. હાલમાં સુરક્ષા દળો અને આતંકવાદીઓ વચ્ચે એન્કાઉન્ટર ચાલી રહ્યું છે. આ મુકાબલો પુલવામાના ત્રાલમાં થઈ રહ્યો છે. સુરક્ષા દળોએ બે આતંકીઓની ધરપકડ કરી હતી.

અધિકારીઓએ કહ્યું કે ડીએસપી ખીણમાંથી આતંકવાદીઓને બહાર કાઢવામાં મદદ કરી રહ્યો હતો. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આતંકીઓ ડીએસપીની મદદથી દિલ્હી આવી રહ્યા હતા. દરમિયાન ડીએસપીના ઘરે દરોડા દરમિયાન પાંચ ગ્રેનેડ અને ત્રણ એકે 47 મળી આવ્યા છે. આતંકવાદીઓ સાથે ડીએસપીની ધરપકડ કરવાનું ઓપરેશન દક્ષિણ કાશ્મીરના ડીઆઈજી અતુય ગોયલ દ્વારા કરવામાં આવ્યું હતું અને કુલગામ નજીક આતંકીઓની ગાડીને રોકવામાં આવી હતી.

આ પહેલા આતંકીઓએ 8 જાન્યુઆરીએ શ્રીનગર (શ્રીનગર) પર નિશાન સાધ્યું હતું. ખરેખર શ્રીનગરના હબક ચોક પર આતંકવાદીઓએ ગ્રેનેડ હુમલો કર્યો હતા. આ હુમલામાં ત્રણ લોકો ઘાયલ પણ થયા હતા