નાગરિકતા કાયદો: PM મોદીના ચાબખા, કહ્યું” આગ લગાડનારાની કપડાથી ઓળખ થઇ જાય છે : પાકિસ્તાનનું કામ હવે કોંગ્રેસ કરી રહી છે

PM મોદીએ ઝારખંડ વિધાનસભા ચૂંટણીના પાંચમા તબક્કા માટે ચૂંટણી પ્રચાર શરૂ કરી દીધો છે. ચૂંટણી પ્રચારના પાંચમા તબક્કા દરમિયાન PM મોદીએ દુમકામાં જાહેર સભાને સંબોધન કર્યું હતું. PM મોદીએ જાહેરસભાને સંબોધતા કહ્યું હતું કે મેં લાંબા સમય સુધી આદિવાસીઓની સેવા કરી છે. વિરોધીઓને નિશાન બનાવતા તેમણે કહ્યું હતું કે જેએમએમ અને કોંગ્રેસ પાસે વિકાસનો કોઈ રોડમેપ પણ નથી. ભૂતકાળમાં પણ તેમણે કશું કર્યું નથી.

PM મોદીએ કહ્યું કે નાગરિકત્વ સુધારેલો કાયદો હજાર ટકા સાચો છે. – યુવાનોને હિંસાના માર્ગે સાચા માર્ગે લાવવા માટે ભાજપ કટિબદ્ધ છે. મને ખુશી છે કે ભાજપના વિકાસ કામો બાદ હવે ઘણા યુવાનો હવે મુખ્ય પ્રવાહમાં પાછા ફરી રહ્યા છે અને તેમના પરિવારોમાં પાછા આવી રહ્યા છે.

તેમણે કહ્યું કે અગાઉની સરકારોએ તમારા ખેતરો અને ઘરો સુધી પાણી પહોંચાડવા માટે ક્યારેય ગંભીરતાથી કામ કર્યું નથી. જેએમએમ અને કોંગ્રેસનું કેન્દ્ર ધ્યાન કેન્દ્રિત હતું કે સિંચાઈ વિભાગના બજેટમાં કયા પક્ષનો મોટો હિસ્સો હશે. 2014 પહેલાં  મુખ્ય પ્રધાન કે જેઓ 30-35 હજાર મકાનો બાંધકામનો દાવો કરતા હતા, તેને એક મોટી સિદ્ધિ ગણાવી હતી. હવે અમે સંકલ્પ સાથે આગળ વધી રહ્યા છીએ કે દેશના દરેક ગરીબનું પોતાનું ઘર હોવું જોઈએ.

તેમણે કહ્યું કે પહેલી વાર કોંગ્રેસીઓએ એવું કામ કર્યું જે પાકિસ્તાન હંમેશા કરે છે, આનાથી વધુ શરમજનક બીજું શું હોઈ શકે? શું વિશ્વના દેશોમાં ભારતના દૂતાવાસની સામે કોઈ ભારતીય લોકો ક્યારેય દેખાવ કરે છે?