ગૃહ આંગણે ક્રિકેટમાં નવો રેકોર્ડઃ સ્વાસ્તિક ચિકારાએ 167 બોલમાં ફટકાર્યા 585 રન

માહી ક્રિકેટ એકેડેમી તથા ગોરખપુરની એસીઈ ક્રિકેટ એકેડેમી વચ્ચે રમાયેલા એક ક્રિકેટ મેચમાં માહી ઈલેવનના સ્વાસ્તિક ચિકારાએ એક નવો જ રેકોર્ડ પ્રસ્થાપિત કર્યો છે. તેણે 55 ચોગ્ગા અને 52 છગ્ગા સાથે સ્વાસ્તિક ચિકારાએ 167 બોલમાં 585 રન ફટકાર્યા છે. તેની આ ઝંઝાવાતી ઈનિંગ સાથેના વ્યક્તિગત જંગી જુમલાની ચર્ચા દેશભરમાં ચાલી રહી છે.

સ્વાસ્તિકે ગોરીખપુરની એસીઈ ક્રિકેટ એકેડેમી સામે મહી ક્રિકેટ એકેડેમી વતી આ ઇનિંગ્સ રમી હતી. તેની વિસ્ફોટક બેટિંગને કારણે મહી ક્રિકેટ એકેડેમીએ ગોરખપુરની એસીઈ ક્રિકેટ એકેડેમીને શહીદ રામ પ્રસાદ બિસ્મિલ સ્મૃતિ ક્રિકેટ ટૂર્નામેન્ટમાં 355 રનથી હરાવી હતી.

શુક્રવારે ગાઝિયાબાદના દિવાન ક્રિકેટ ગ્રાઉન્ડ ખાતે રમાયેલી મેચમાં એસીઈ ક્રિકેટ એકેડેમીએ ટોસ જીતીને મહી એકેડેમીને બેટિંગ માટે આમંત્રણ આપ્યું હતું. આ પછી, સ્વસ્તિક લોકોનું વર્ચસ્વ હતું. તેણે પ્રથમ વિકેટ માટે પ્રીત સાથે 527 રનની ભાગીદારી કરી હતી. પ્રીતના 48 રન હતા, જ્યારે સ્વાસ્તિકે 167 બોલમાં 585 રન બનાવ્યા હતા.