આ માણસ છે અજબ ગજબ, તેને ઠંડીમાં ગરમી લાગે અને ગરમીમાં ઠંડી, પણ શા માટે?

ઘણા માણસોની તબિયત કશીક અલગ જ પ્રકારની હોય છે. કેટલાક માણસોને જોઈ આપણે વિચારમાં પડી જઈએ છીએ કે આ માણસ આવી હરકત શા માટે કરે છે. આવો જ એક માણસ હરિયાણામાં રહે છે. જેને ગરમીમાં ઠંડી લાગે છે અને ઠંડીમાં ગરમી લાગે છે. આ આખો મામલો 2017માં ન્યૂઝ એજન્સી એએનઆઈ દ્વારા બહાર પાડવામાં આવ્યો હતો. આ કેસ મહેન્દ્રગઢ છે, જે સેંટ્રમ નામના વ્યક્તિ ગરમીમાં ઠંડો હોય છે.

તેઓ ઠંડા ઉનાળામાં રજાઇને મોહક કરીને હાથ ગરમ કરે છે. જ્યારે તેઓ ઉનાળામાં ઠંડા પડી જાય છે, ત્યારે તેઓ ગરમીમાં બહાર જાય છે. એટલું જ નહીં, ઠંડા સિઝન દરમિયાન તે ગરમ લાગે છે ઠંડીમાં તેઓ બરફ ખાય છે. દુઃખ એ સ્થિતિ વધુ ખરાબ બનાવે છે પડોશમાં રહેતા લોકો કહે છે કે તેઓ બાળપણથી આમ કરી રહ્યા છે.

એએનઆઈની આ ટવિટસ સોશિયલ મીડિયામાં ખૂબ જ વાયરલ બન્યા હતા. ફોટોમાં દેખાય છે તેમ તે ગરમીમાં ધાબળો ચિત્રિત કરીને તેના હાથ ગરમ કરે છે. બીજા ચિત્રમાં, તે ઠંડી પર ગરમીમાં બહાર જતા હોય છે અને છેલ્લા ચિત્રમાં તે પોતાને વિશે માહિતી આપે છે. આ માણસને ક્યા પ્રકારની બિમારી છે તે જાણી શકાયું નથી.