ફોટો: રાનુ મંડલનો મેકઅપ જોઈ ઉડી ગયા લોકોના હોશ, લખ્યું “રાનુ પાઉડર લગાવો, તુરંત નિખાર પાઓ”

લતા મંગેશકરના ‘એક પ્યાર કા નગ્મા હૈ’ ગીતે રાતોરાત રાનુ મંડળનું ભાગ્ય બદલી નાખ્યું. રાનુ મંડળ હાલના સમયમાં ઇન્ટરનેટ સેન્સેશન બની ગયા છે. રાનુનું નામ છવાઈ ગયું છે. તેમની પ્રતિભાના આધારે રાનુને માત્ર ફિલ્મોમાં જ ગાવાનો મોકો મળ્યો નહીં, પરંતુ ઘણાં સીંગીગ રિયાલિટી શોમાં તેમને મહેમાન તરીકે પણ આમંત્રણ આપવામાં આવી રહ્યા છે.

લોકપ્રિય થયા પછી રાનુ મંડલ અનેક જાહેર કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેતા જોવા મળે છે. તાજેતરમાં જ એક ઇવેન્ટમાં રાનુ મંડલનો નવો લૂક જોવા મળ્યો. લોકો આ જોઈને દંગ રહી ગયા. આ ઇવેન્ટમાં રાનુ લહેંગા અને હેવ્વી જ્વેલરી પહેરેલા જોવા મળ્યા હતા. રાનુનો લૂક તેમના મેકઅપમાં સૌથી વધારે પ્રકાશિત થયો છે, કારણ કે તેમનો મેકઅપ તેના સામાન્ય સ્કીન ટોન કરતા ઘણો બધો લાઈટ કરવામાં આવ્યો છે.

રાનુ મંડલના નવા લૂકના ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યા છે. લોકો રાનુ મંડળના આ ફોટોની મજાક ઉડાવી રહ્યા છે અને તેમના મેકઅપની આર્ટિસ્ટને ટ્રોલ કરી રહ્યાં છે.
એક સોશિયલ મીડિયા યુઝરે રાનુના મેકઅપની મજાક ઉડાવી અને લખ્યું-

પિક વન – ધોવા પહેલાં.
પિક ટૂ – ધોયા પછી

એક યુઝરે રાનુની મજાક ઉડાવતા લખ્યું – રાનુ મંડલ હવે નનની ભૂમિકા નિભાવવા માટે તૈયાર છે. એક યુઝરે રમૂજી રીતે લખ્યું – રાનુનો મેકઅપ તેમના ભાવિ કરતા વધુ તેજસ્વી છે. એક સોશિયલ મીડિયા યુઝરે રાનુની તસવીર શેર કરી અને લખ્યું – રાનુ મંડલના મેકઅપના આર્ટિસ્ટને 2020નો ઓસ્કાર એવોર્ડ મળવો જોઈએ. એક યુઝરે રાણુના મેકઅપની મજાક બનાવતી વખતે લખ્યું હતું- રાનુ પાવડર લગાવો,  તુરંત નિખાર પાઓ.

અન્ય એક યુઝરે મજાકમાં કહ્યું, “ગોરા રંગનો જમાનો, કભી ન હોગા પુરાના. રાનુ મંડલના મેકઅપ આર્ટિસ્ટને ટ્રોલ કરતા યુઝરે લખ્યું કે, હું મેકઅપ આર્ટિસ્ટને ઝીરો નંબર આપું છું. તમે કેમ કોઈનો રંગ બદલવા માંગો છો? પ્રકૃતિ સૌથી મોટો મેકઅપ કલાકાર છે. તમે ફક્ત બગાડી શકો છો.