જૂઓ વીડિયો: સેલ્ફી લેવા માંગતી યુવતી પર રાનુ મંડલ ભડકી ગયા તો આવ્યા આવા રિએક્શન

સોશિયલ મીડિયા સેન્સેશન બનેલા રાનુ મંડલના વીડિયોએ બધાને આશ્ચર્યમાં મૂકી દીધા છે. રાનુ મંડળના આ વીડિયોને લઈને સોશિયલ મીડિયા પર તેમની ટીકા થઈ રહી છે. ચાહકો પણ તેનાથી નારાજ જોવા મળી રહ્યા છે. ખરેખર, રાનુ મંડળનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

વીડિયોમાં યુવતી સેલ્ફી લેવા રાનુ મંડળનું સ્પર્શ કરે છે. ફેનને આં કરતી જોઈને મંડલ ભડકી જાય છે અને યુવતીને કહે છે કે આનો શો મતલબ છે. રાનુ મંડળના આ વીડિયોને લઈને ચાહકો અનેક પ્રકારની પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે, સાથે સાથે રાનુ મંડલને જૂના દિવસો યાદ રાખવાની સલાહ આપી રહ્યા છે.

વીડિયોમાં રાનુ મંડલની વર્તણૂક જોઈને લોકોએ સોશિયલ મીડિયા પર નારાજગી વ્યક્ત કરી. એક યૂઝર્સે રાનુ મંડળની રીત પર ગુસ્સે થયા અને કહ્યું, “મને સ્પર્શ કરશો નહીં, હવે હું સેલિબ્રેટી છું: રાનુ મંડળ. અમે તમને સેલિબ્રિટી બનાવ્યા અને હવે તેમનું વર્તન જુઓ.”

રાનુ મંડળના વીડિયો પર પ્રતિક્રિયા આપતા વખતે બીજા એક યૂઝર્સે લખ્યું, “આને કહેવાય હવામાં ઉડવાનું”. આ સિવાય બીજા એક વપરાશકર્તાએ રાનુ મંડળ પર પ્રતિક્રિયા આપતા લખ્યું કે, “જે લોકો ખ્યાતિને પાત્ર નથી તે માટે રાનુ મંડળ એક ઉદાહરણ છે. તે કહે છે કે હું હમણાં સેલિબ્રિટી છું, કોઈ તેમને જગાડે અને તેમને કહે કે લોકોએ જ તેમને સ્ટાર બનાવ્યા છે. ”

તમને જણાવી દઈએ કે રાનુ મંડલનો વીડિયો વાયરલ થયો હતો, જેમાં તે લતા મંગેશકરનું ગીત ગાતી જોવા મળી હતી. આ વીડિયોથી જ રાનુ મંડળ રાતોરાત સુપરસ્ટાર બની ગઈ હતી. તેના અવાજથી પ્રભાવિત, હિમેશ રેશમિયાએ તેને તેમની ફિલ્મ ‘હેપ્પી હાર્ડી અને હીર’માં ગાવાની ઓફર કરી. વિશેષ વાત એ છે કે રાનુ મંડળે એક નહીં, પણ હિમેશ રેશમિયા સાથે ત્રણ ગીતો ગાયા છે, જેમાં તેરી મેરી કહાની, આદત અને આશિકી શામેલ છે.