સુરતમાં હેલ્મેટ સાથે ગરબાની રમઝટ, ખેલૈયાઓએ ઉજવી આવી રીતે નવરાત્રી

નવરાત્રીની મૌસમની સાથે ચારે ખૂણે, સુરતીઓ ગરબાની રાત માટે તૈયાર થઈ ગયા હતા અને ગરબા પર ઝૂમી રહ્યા હતા ત્યારે વીઆર સુરત ખાતે અનોખી રીતે નવરાત્રિ મહોત્સવનો આરંભ થયો હતો. અહીં ખેલૈયાઓએ માથે હેલ્મેટ પહેરીને ગરબા ઝૂમીને નવા મોટર વ્હિકલ એકટનું સમર્થન કરવાની સાથે લોકોમાં ટ્રાફિકના નિયોમો પ્રત્યે જાગૃતિ ફેલાવી હતી. વી.આર.સુરતનું ગ્લેમ ગરબા એ સૌથી વધુ આકર્ષક અને સ્ટાઇલિશ ઉજવણી છે. આ વર્ષે, તેની સાતમી આવૃત્તિમાં, તે વધુ મોટી હોવાનું વચન આપે છે.

આ અંગે મ્યુઝિક ડિરેક્ટર એન્ડ પ્લેબેક સિંગર મૃણાલ મેડીએ જણાવ્યું હતું કે હાલ કેન્દ્ર સરકાર દ્વારા નવા મોટર વ્હિકલ એક્ટને  લાગુ કરવામાં આવ્યો છે ત્યારે દરેક નાગરિકની કાયદાનું પાલન કરવાની ફરજ બને છે ત્યારે અમારો આ એજ પ્રયાસ  હતો કે લોકો આ વિષે જાગૃત બને  માટે વી.આર.સુરત ખાતે યોજાયેલી વી.આર.સુરત ગ્લેમ ગરબામાં અમે આ આયોજન કર્યું હતું.

મૃણાલ મેડી બૈંડના કલાકારો સુરતીઓને ગરબા સંગીતમાં રાત્રીને ખીલવી રહ્યા છે. વી.આર. સુરતના ગ્લેમ ગરબાની સુરતીઓ માટે મુલાકાત લેવી આવશ્યક છે અને તેથી દર વર્ષે અભૂતપૂર્વ પગલાંઓ સાક્ષી બને છે. આ વર્ષે ગ્લેમ ગરબાની લોકપ્રિયતામાં વધારો થયો હોવાથી આ સંખ્યા વધવાની અપેક્ષા છે.