ગુજરાતના IPS અધિકારીઓની બદલી, સુરતના કમિશનર તરીકે રાજેન્દ્ર બ્રહ્મભટ્ટની નિમણૂંક, વાંચો સંપૂર્ણ લિસિટ

ગુજરાત સરકારે આજે ગુજરાતભરાના 25 આઈપીએસ અધિકારીઓની બદલીના હુકમ કર્યા છે. બદલીના આ રાઉન્ડમાં અપેક્ષિત રીતે સુરતના પોલીસ કમિશનર તરીકે 1995ની બેન્ચનાં આઈપીએસ અધિકારી રાજેન્દ્ર બ્રહ્મભટ્ટ(આર.પી.બ્રહ્મભટ્ટ)ની નિમણૂંક કરવામાં આવી છે જ્યારે સુરતના ઈન્ચાર્જ પોલીસ કમિશનર હરિકૃષ્ણ પટેલને ગાંધીનગર ખાતે વહીવટી વિભાગમાં નિમણંક આપવામાં આવી છે.

રાજકોટનાં જોઈન્ટ પોલીસ કમિશ્નર અજયકુમાર ચૌધરીની જગ્યાએ અહેમદ ખુરશીદ, જુનાગઢ રેન્જમાં મનીન્દીરસિંઘ જ્યારે સુભાષ ત્રિવેદીને ભુજ બોર્ડર રેન્જમાં બદલી કરવામાં આવી છે.

વધુ વિગત મુજબ રાજ્યમાં 6 વિધાનસભાની પેટા ચુંટણી હોવાથી ચુંટણી પંચની મંજુરી મેળવી ગૃહ વિભાગ દ્વારા મોડી સાંજે ઉચ્ચ પોલીસ અધિકારીઓની બદલી હુકમ કરવામાં આવ્યા છે.

એડી. ડી.જી.કક્ષામાં ફરજ બજાવતા રાજકોટ ઈન્ચાજર્ જોઈન્ટ પોલીસ કમિશ્નર અજય ચૌધરીનાં સ્થાને અહેમદ ખુરશીદ, સંજય શ્રીવાસ્તવ આર્મ્સ યુનીટ, અજયકુમાર તોમરને અમદાવાદ જોઈન્ટ પોલીસ કમિશ્નર (ક્રાઈમ) શમશેરસીંગને સીઆઈડી ક્રાઈમ કે.એલ.એન.રાવને જેલ વડા તરીકે, મનોજ શશીધરને ઈન્ટેલીજન્સ બ્યુરો, સુભાષ ત્રિવેદીને ભુજ બોર્ડર રેન્જ, ડી.બી.વાઘેલાને લાંચ રૂશ્વત વિભાગ, નીપુના તોરવાને જોઈન્ટ પોલીસ કમિશ્નર અમદાવાદ, મનીન્દરસિંઘને જુનાગઢ રેન્જ એમ.એસ.ભરડાને પંચમહાલ રેન્જ ખાતે ટ્રાન્સફર કરવામાં આવી છે.

જ્યારે એસ.પી.કક્ષાને નીલેશ ઝાંઝરીયાને વેસ્ટન રેલ્વેમાં, તરૂણકુમાર ડુગલને બનાસકાંઠા એસ.પી., સરોજકુમારી બરોડા હેડ કવાર્ટર, સુધીર દેશાઈને બરોડા ગ્રામ્ય એસ.પી. તરીકે મનીષસિંઘને મહેસાણા એસ.પી. તરીકે, અક્ષયરાજ મકવાણાને પાટણ એસ.ટી. તરીકે, આર.ટી.સુશરાને ગાંધીનગર એસ.સી. આર.બી., જ્યારે એ.એસ.પી. કક્ષાનાં ૫ ને પ્રમોશન આપવામાં આવેલ જેમાં અચલ ત્યાગીને ડેપ્યુ.પોલીસ કમિશ્નર બરોડા, અજીતને અમદાવાદ સીટી ડેપ્યુટી. કમીશ્નર તરીકે સંદીપ ચૌધરીને ડે.કમિશ્નર બરોડા, પ્રશાંત સુમ્બેને ડે.કમીશ્નર સુરત ટ્રાફીક અને વાસ્મશેટી રવિ તેજા ડે.કમિશ્નર અમદાવાદ ઝોન ૫ ખાતે બદલી કરવામાં આવી છે.

જૂઓ સંપૂર્ણ લિસ્ટ…