આફ્રીદીની બિરયાની પાર્ટી, પાકિસ્તાન કરી રહ્યું છે વિદેશી ક્રિકેટરોની સરભરા, જૂઓ ફોટો

પાકિસ્તાનના પૂર્વ કેપ્ટન શાહીદ આફ્રીદીએ વેસ્ટઈન્ડીઝના દિગ્ગજ બોલર માઈકલ હોલ્ડીંગને પોતાના ઘરે ડિનર માટે આમંજત્રિત કર્યા હતા. આફ્રીદીએ રવિવારે રાત્રે ટવિટર હેન્ડલ પર આ ફોટો શેર કર્યા છે. જેમાં પાકિસ્તાનના એક સમયના ઓપનર સઈદ અનવર પર જોવા મળી રહ્યા છે.

આફ્રીદીએ ટવિટ કર્યું કે પોતાના ઘરે હોલ્ડીંગને રાત્રે ડિનર પર આમંત્રિત કરવું માર માટે સન્માનની વાત છે. ડો. કાશીફ, તમે મોબાઈલને કરાંચી લઈ આવ્યા તે બદલ આભાર. સઈદ અનવર પણ સાથે જોડાયા તે માટે તેમનો આભાર. આ મહાન ખેલાડીઓનું આગમન સારું લાગ્યું.

65 વર્ષના માઈકલ હોલ્ડીંગ હાલ પર્સનલી ટૂર માટે પાકિસ્તાન ગયા છે. પાકિસ્તાન આ સમયે શ્રીલંકા સાથેની મેચોનું યજમાન છે. તેમણે પાકિસ્તાનના અખબાર ધ જોનને કહ્યું કે જો મને ખતરો હોત તો હું પાકિસ્તાન આવત જ નહીં. આ સારી વાત છે કે પાકિસ્તાન અને શ્રીલંકા ઈન્ટરનેશનલ મેચ રમી રહ્યા છે.

લાંબા સમય પછી પાકિસ્તાનમાં કોઈ ઈન્ટરનેશનલ ટીમ રમવા આવી છે 200માં શ્રીલંકાની ટીમ પર થયેલા આતંકી હુમલા બાદ અનેક દેશોએ પાકિસ્તાન જવાનું બંધ કરી દીધું હતું. પાકિસ્તાન કોશીસ કરી રહ્યું કે ઈન્ટરનેશનલ ક્રિકેટ ફરીથી રમાતી થઈ જાય.