PM મોદીની સુરક્ષામાં તૈનાત PSIએ કર્યો આપઘાત, ફોટો ખેંચાવા માંગી હતી રિવોલ્વર, મૂક્યો આવો આરોપ

PM મોદી આજે નર્મદા ડેમ-સરદાર સરોવરે ઐતિહાસિક સપાટી વટાવતા કેવડીયા ખાતે આવ્યા હતા. સાથો સાથ તેમણે પોતાના જન્મ દિવસની પણ ઉજવણી કરી હતી. આ દરમિયાનમાં PMની સિક્યોરીટીમાં તૈનાત પીએસઆઈએ લમણે ગોળી મારી આત્મહત્યા કરતા ચકચાર મચી જવા પામી છે.

વિગતો મુજબ નવસારીમાં ફરજ બજાવતા પીએસઆઈ એનસી ફિણવીયાએ પોતાના અન્ય પોલીસ કર્મચારી રિવોલ્વર લીધી હતી. પીએસઆઈ ફિણવીયાએ ફોટો પાડવાનો એમ કહીને રિવોલ્વર લીધા બાદ પોતાના માથામાં ગોળી મારી લીધી હતી. આ ઘટના કેવડીયા સર્કીટ હાઉસના મેઈન ગેટ પાસે બની હતી ફિણવીયાએ અહીંયા જ સિક્યોરીટીમાં તૈનાત હતા.

નવસારી પોલીસ માં એલ.આઇ.બી વિભાગમાં ફરજ બજાવતા પી.એસ.આઇ નિલેશ ફિણવિયા એ એક સુસાઈડ નોટ લખીને સર્વિસ ગનથી માથાના ભાગે ગોળી મારી આત્મહત્યા કરી લીધી છે. જાણવા મળ્યું છે કે, નિલેશ ફિણવિયા એ આત્મહત્યા પહેલા એક સુસાઈડ નોટ પણ લખી છે. સ્યૂસાઈડ નોટમાં ફિણવીયાએ ઉપરી અધિકારીઓ દ્વારા માનસિક હેરાનગતિ કરવામાં આવતી હોવાનો આરોપ મૂક્યો છે.