ગુજરાત ભરમાં ટ્રાફિકનું ટશન: પોલીસ સાથે લોકોના કમઠાણના આવા દ્રશ્યો સર્જાયા, જૂઓ ફોટો

ગુજરાત ભરમાં ટ્રાફિકના નવા નિયમો લાગુ કરી દેવામાં આવ્યા છે. રસ્તા પર વાહન વ્યવહારને અસર પડી છે. કેટલાક લોકોએ રસ્તા પર ગાડીઓ લઈને જવાનું જ માંડી વાળ્યું હતું તો કેટલાક બિન્ધાસ્તપણે નિયમોની ઐસી તેૈસી કરી બહાર નીકળ્યા તો મોટાભાગના વાહન ચાલકોએ નિયમોને માથે ચઢાવી લીધા છે. કોઈ પીયુસીની લાઈનમાં છે કોઈ વીમા કઢાવવા દોડી રહ્યા છે. હેલ્મેટવાળાઓને તડાકો પડી રહ્યો છે ત્યારે પોલીસની કામગીરી જબરી અને કપરી બની ગઈ છે. ગુજરાતભરમાંથી ટ્રાફીક પોલીસ સાથે વાહન ચાલકો અને કાર ચાલકોની કમઠાણના કેટલાક ફોટો હાથવગા થયા છે  જે ઘણું બધું કહી જાય છે.

કાર ચાલક પાસેથી ડોક્યુમેન્ટ્સ માંગવામાં આવી રહ્યા છે.

ગામથી શહેરમાં ખરીદી કરવા આવેલી મહિલા અને તેમના પુત્રને મેમો અપાયો.

આ ભાઈએ કરી પોલીસ સાથે દલીલો

કોલેજ જઈ રહેલા વિદ્યાર્થીને સમજાવી રહેલી પોલીસ

લો આ ભાઈને તો નિયમની કશી પડી હોય એવું લાગતું નથી.

બાઈક સવાર સાથે પોલીસની બોલાચાલી