’ઢબુડી મા’ ઉર્ફે ધનજીને શોધવા પોલીસના ખાંખાખોળા, ધનજીએ વાયરલ કરેલા વીડિયોની તપાસ

’ઢબુડી મા’ ઉર્ફે ધનજીને શોધવા માટે ગાંધીનગર પોલીસે પ્રયાસો તેજ કર્યા છે. ધનજીના આગોતરા જામીન રદ થયા બાદ પોલીસે તેની શોધખોળના પ્રયાસો વધારે તેજ કરી દીધા છે. પોલીસ ધનજીને હવે બીજી નોટિસ આપવાની તૈયારી કરી રહી છે.

ધનજી ભૂગર્ભમાં ઉતરી ગયો હોવાથી તેને પકડવા માટે હવે પેથાપુર પોલીસની સાથે સાથે લોકલ ક્રાઇમ બ્રાંચ પણ કામે લાગી છે. આ મામલે ગાંધીનગરના ડીવાયએસપી એમ.કે. રાણાનું કહેવું છે કે જે વીડિયો સોશિયલ મીડિયામાં ધનજીએ જે વીડિયો વાયરલ કર્યા છે તેને લઈને પણ સાઇબર ક્રાઇમની મદદ લેવામાં આવી રહી છે.

ઉલ્લેખનીય છે કે શનિવારે ધનજીની આગોતરા જામીન અરજી ગાંધીનગર કોર્ટે રદ કરી નાખી હતી. ધનજી ઉપર આરોપ છે કે તેણે બોટાદના એક વ્યક્તિ ભીખાભાઈના પુત્રને દવા બંધ કરી દેવાની સલાહ આપી હતી. આ કારણે તેનું મોત થયાનો આક્ષેપ લગાવવામાં આવ્યો છે. કોર્ટે જામીન રદ કરતા હવે પોલીસ તેને શોધવા માટે કામે લાગી છે.