ગેલ-ગમ્મતમાં કોંગ્રેસના MLAએ પત્ની સાથેનો બેડરૂમનો વીડિયો અપલોડ કર્યો અને પછી કશુંક આવું થયું

કોંગ્રેસના ધારાસભ્ય ગેલ-ગમ્મતમાં મુસીબતમાં ફસાઈ ગયા છે. ધારાસભ્યનો પત્ની સાથેનો બેડરૂમનો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. હવે ધારાસભ્યને અહેસાસ થઈ રહ્યો છે કે આ વીડિયોથી તેમની ઈમેજ ખરાબ થઈ રહી છે. તેમનો આરોપ છે કે વિરોધીઓએ પત્નીના અકાઉન્ટને હેક કરી પર્સનલ વીડિયોને વાયરલ કરી દીધો છે. તેમણે કહ્યું કે આ વીડિયો સંપૂર્ણ રીતે પર્સનલ હતો. આ અંગે તેમણે પોલીસમાં ફરીયાદ કરી છે.

બિહારના સિંકદરાબાદના કોંગ્રેસાન ધારાસભ્ય સુધીર કુમાર ઉર્ફે બંટી ચૌધરી અને તેમની પત્નીનો બેડરૂમનો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયોને લઈ ધારાસભ્ય સીધા એસપીના જનતાના દરબારમાં પહોંચી ગયા અને પત્નીના ફોનને હેક કરી વીડિયોને સોશિયલ મીડિયામાં વાયરલ કરવાની ફરીયાદ કરી. બંટી ચૌધરીએ પત્ની સાથે ટીકટોક વીડિયો બનાવ્યો હતો.

બંટી ચૌધરીએ એસપીના જનતા દરબારમાં વીડિયો વાયરલ થવા અંગે કાર્યવાહી કરવાની માંગ કરી હતી. સિંકદરાબાદ એસપીને અરજી આપી વાયરલ કરનારા લોકો વિરુદ્વ તપાસ કરી દોષીઓ વિરુદ્વ કાર્યવાહી કરવાની માંગ કરી છે.

ધારાસભ્ય બંટી ચૌધરીની માનીએ તો તેમણે પત્ની સાથે બેટરૂમનો ટીકટોક વીડિયો બનાવ્યો હતો.પરંતુ કોઈએ ટીકટોક અકાઉન્ટને હેક કરી વીડિયોને સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ કરી દીધો છે. તેમનું કહેવું છે કે વીડિયો તેમનો પર્સનલ મામલો છે. સોશિયલ મીડિયાના અલગ અલગ પ્લેટફોર્મ પર વાયરલ કરી તેમની ઈમેજને ખરાબ કરવામાં આવી રહી છે.