ગુજરાતમાંથી કોણ-કોણ હશે મોદી કેબિનેટમાં, જાણો…

PM તરીકે નરેન્દ્ર મોદી આવતીકાલે બીજી વાર શપથ ગ્રહણ કરવા જઈ રહ્યા છે ત્યારે મોદી કેબિનેટમાં ગુજરાતમાંથી કોણ-કોણ હશે તે પ્રશ્ન ખાસ્સો ચર્ચાઈ રહ્યો છે ત્યારે મોદી કેબિનેટમાં ગુજરાતમાંથી બેથી ત્રણ નવા ચહેરાના સમાવેશની સંભવાના વ્યક્ત કરવામાં આવી રહી છે.

મોદી કેબિનેટમાં ગુજરાતમાંથી પ્રથમ નામ હાલના રાષ્ટ્રીય અધ્યક્ષ અમિત શાહનું આવી રહ્યું છે પણ અમિત શાહને કેબિનેટ બર્થ આપવામાં આવશે કે કેમ તે એક પ્રશ્ન છે. અમિત શાહની રાષ્ટ્રીય પ્રમુખ તરીકેની કામગીરી જોતાં તેમને સંગઠનમાં ચાલુ રાખવા માટે પણ ભાજપના વરિષ્ઠ નેતાઓ માની રહ્યા છે. તો આ વખતે અમિત શાહને કેબિનેટમાં સામેલ કરી તેમને રક્ષા મંત્રાલય કે ગૃહ મંત્રાલય આપવામાં આવે તેવી શક્યતા છે.

અમિત શાહ ઉપરાંત પુરુષોત્તમ રૂપાલા, મનસુખ માંડવીયા, પરબત પટેલ, જશવંત ભાંભોર સહિતના નેતાઓને પણ કેબિનેટ બર્થ મળવાની શક્યતા જોવામાં આવી રહી છે. આ ઉપરાંત મહિલા તરીકે પણ ભારતીબેન શિયાલ કે અન્યને કેબિનેટમાં સામેલ કરવામાં આવે તેવી ચર્ચા ચાલી રહી છે.