સુરતમાં દારૂના નશામાં બેકાબૂ બનેલા ટ્રક ડ્રાઇવરે 12 વાહનોનો ભુક્કો બોલાવ્યો

સુરતના જહાંગીપુરા બ્રિજ પાસે ડ્રક ડ્રાઈવરે દારુના નશામાં છાકટા બની બેફામ ટ્રક હંકારી હતી. નશાબાજ ટ્રક ડ્રાઈવરે બ્રિજ પાસે ટ્રકને ગમે તેમ હંકારતા ઓછામાં ઓછી 12 ગાડીઓનો ભૂક્કો બોલાઈ ગયો હતો. જહાંગીરપુરા-ડભોલી-સિંગણપોરને જોડતા બ્રિજ પાસે આ ઘટના ઘટી હતી.

ગત મોડી રાત્રે બનેલી આ ઘટનાનો વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયામાં ખાસ્સો વાયરલ થયો છે. જ્યારે ટ્રક ડ્રાઈવર ટ્રકને બેફામ ગમે તેમ હંકારી રહ્યો હતો ત્યારે રસ્તાની આજુબાજુ 100 જેટલા લોકોનું ટોળું એકત્ર થઈ ગયું હતું. સદ્દનસીબે કોઈને અકસ્માત નડયો ન હતો. લોકોના જીવ તાળવે ચોંટી ગયા હતા.

શરૂઆતમાં ટ્રકઈન બ્રેક ફેઈલ થઈ ગઈ હોવાની વાત પ્રસરી હતી. ડ્રાઈવરે દ્વારા ટ્રકને ખેતરમાં ઉતારી ત્યાંથી રિવર્સ કરતી વખતે તેની અડફેટમાં 12 ગાડીઓનો કચ્ચરઘાણ નીકળી ગયું હતું. ટ્રક ડ્રાઈવરને લોકોએ પકડી બરાબરનો મેથીપાક આપ્યો હતો તપાસ કરતા માલમ પડ્યું હતું કે ડ્રાઈવરે ચિક્કાર દારુ પીધો હતો. ડ્રાઈવરનું નામ મહેશ હોવાનું જાણવા મળ્યું છે.

ઘટનાની જાણ પોલીસને કરવામાં આવતા પોલીસે જહાંગીર પુરા બ્રિજ પાસે પહોંચીને વાહન ચાલકની ફરીયાદના આધારે ટ્રક ડ્રાઈવરની વિરુદ્વ ગુનો નોંધી ધરપકડ કરી હતી.