દિલધડક ઓપરેશન: બોટાદના જંગલમાંથી ATSની મહિલા ટીમે મોસ્ટ વોન્ડેટ જુસબને કેવી રીતે ઝબ્બે કર્યો?

જૂનાગઢના મોસ્ટ વોન્ટેડ આરોપી જુસબ અલ્લારખ્ખાને ગુજરાત ATSની મહિલા ટીમે દિલધડક ઓપરેશન કરીને  પકડી પાડવામાં આવ્યો છે. ગુજરાત ATSની મહિલા ટીમના જુસબ સાથેનો ફોટો સોશિયલ મીડિયામાં ખાસ્સો વાયરલ થયો છે. ATSની મહિલા ટીમના સંતોક ઓડેદરા, નિતમિકા ગોહિલ, અરુણા ગામેતી અને સીમ્મી મલનો ફોટોમાં ચારેયના હાથમાં ગન છે અને ફોટોમાં જુસબને બાંધેલો જોવા મળે છે.

જુસબ અલ્લારખાની વિરુદ્વ જુનાગઢમાં હત્યા, ખંડણી અને લૂંટના અનેક કેસો નોંધાયેલા છે અને તે પાછલા કેટલાક વખતથી નાસતો ફરતો હતો. ATSની મહિલા ટીમને બાતમી મળી હતી કે જુસબ બોટાદના જંગલમાં લપાઈને બેઠો છે. તેના નંબર પણ પોલીસે ટ્રેસ કર્યા હતા. જુસબ જંગલમાં રહીને મોબાઈલનો બહુ ઓછો ઉપયોગ કરતો હતો પરંતુ મહિલા ટીમે જંગલનેં ફેંદી વળ્યું હતું અને તેના ઠેકાણેને શોધી કાઢયો હતો. જંગલમાં એક કોટડીમાં જુસબ લપાઈને બેઠો હોવાની ખાતરી થતાં જ મહિલા ટીમ હરકતમાં આવી હતી અને તેને ઘેરી વળી હતી. હથિયારધારી મહિલા ટીમને જોઈ જુસબ ડરી ગયો હતો અને કાંપવા લાગ્ય્યો હતો. પોલીસ ટીમ જુસબને શરણે આવવાની ચેતવણી આપી અને જો શરણે નહીં આવે તો કાર્યવાહી કરવાની ચીમકી આપી હતી. છેવટે ATSની મહિલા ટીમે કોટડમાં લપાઈને બેઠેલા જુસબને ઝબ્બે કરવામાં સફળતા હાંસલ કરી હતી.

ગુજરાત ATSની મહિલા ટીમના આ દિલધડક ઓપરેશન અંગે ચારેકોરથી તેમના પર અભિનંદનની વર્ષા કરવામાં આવી રહી છે,