ગૌતમ ગંભીર વિરુદ્વ પોલીસ ફરીયાદ દાખલ,જાણો આખો મામલો

ભાજપના ઉમેદવાર ગૌતમ ગંભીર નવી આફતમાં સપડાયા છે. દિલ્હીમાં પરમીશન વિના રેલી કાઢવાના મામલે ચૂંટણી પંચે કાર્યવાહી કરી છે. ભાજપના નેતા ગૌતમ ગંભીર વિરુદ્વ એફઆઈઆર દાખલ કરવામાં આવી છે. ચૂંટણી પંચના આદેશ અનુસાર દિલ્હી પોલીસે ફરીયાદ નોંધી છે. ચૂંટણી પંચે દિલ્હી પોલીસને કહ્યુ હતું કે 25મી એપ્રિલે દિલ્હીનાં જંગપુરામાં ગૌતમ ગંભીરે પરમીશન વિના રેલી કાઢી હતી.

ક્રિકેટરમાંથી નેતા બનેલા ગૌતમ ગંભીર વિરુદ્વ કાર્યવાહી કરતા ચૂંટણી પંચે કહ્યું હતું કે ગૌતમ ગંભીરે કાયદાકીય કાર્યવાહીનો સામનો કરવાનો રહે છે. ગૌતમ ગંભીરે રેલી કાઢી ચૂંટણી આચારસંહિતાનું ઉલ્લંઘન કર્યું છે.

ગૌતમ ગંભીર પાછલા કેટલાક વર્ષોથી ભાજપની નીતિઓનું સમર્થન કરી રહ્યા હતા. પાછલા મહિને જ કેન્દ્રીય મંત્રી અરુણ જેટલીની હાજરીમા ભાજપનો ભગવો ખેસ ધારણ કર્યો હતો.

ભાજપમાંથી દિલ્હી લોકસભાની સીટ પરથી ચૂંટણી લડી રહેલા ગૌતમ ગંભીર દિલ્હીના સૌથી વધુ ધનવાન ઉમેદવાર બન્યા છે.  ઉમેદવારી ફોર્મ ભરતી વેળા રજૂ કરેલી એફિડેવિટમાં ગંભીરે પોતાની વાર્ષિક આવક 12 કરોડ રૂપિયા દર્શાવી છે. ગૌતમ ગંભીરની સામે આમ આદમી પાર્ટીના ઉમેદવાર આતીશી માર્લેના છે.