હાર્દિક પટેલનું કદ વધ્યું: રાહુલ ગાંધી અને સોનિયા ગાંધી માટે કરશે પ્રચાર

પાટીદાર સમાજના યુવા નેતા અને કોંગ્રેસના સ્ટાર પ્રચારક હાર્દિક પટેલ હવે યુપીમાં સભાઓ ગજવવા તૈયાર થઈ ગયા છે. યુપીમાં હાર્દિક પટેલ સીધા જ કોંગ્રેસના રાષ્ટ્રીય પ્રમુખ રાહુલ ગાંધી અને યુપીએના ચેરપર્સન સોનિયા ગાંધીના લોકસભા મતવિસ્તારમાં સભાઓ ગજવવા પહોંચી રહ્યા છે.

ગુજરાતમાં લાગલગાટ સભાઓ કર્યા બાદ હાર્દિક પટેલને કોંગ્રેસે ઉત્તરપ્રદેશના ચૂંટણી મેદાનમાં ઉતારી દીધા છે. હાર્દિક પટેલ જેવા યુવા નેતાને કોંગ્રેસ જેવી પાર્ટીના સુકાનીઓના લોકસભા વિસ્તારોમાં સભા કરવા માટે પસંદગી કરવામાં આવી છે ત્યારે પાટીદાર સમાજ અને હાર્દિકના સમર્થકોમાં મોટાપાયા પર હરખની હેલી જોવા મળી રહી છે.

ગુજરાત લોકસભા અને ચાર વિધાનસભાની પેટાચૂંટણી માટે કોંગ્રેસે હાર્દિક પટેલના ખભા પર વિશ્વાસા મૂકીને માત્ર ગુજરાતમાં જ રોજની બેથી ત્રણ સભા અને અને એટલી જ ગ્રુપ મીટીંગોની કમાન સોંપી હતી. હાર્દિક પટેલ આજે યુપી માટે રવાના થયા છે. અને વિમાન મારફત લખનૌ પહોંચીને અહોરભાવની –અમેઠીમાં રાહુલ ગાંધીના લોકસભા વિસ્તારમાં જાહેરસભાને સંબોધિત કરશે. ત્યાર બાદ કરહિયા બજાર, સલોનમાં સભાને સંબોધન કરશે.

અમેઠી ઉપરાંત સોનિયા ગાંધીના લોકસભા વિસ્તાર રાયબરેલીના દાદુર,બ્લોક-સતાંવ અને કામલપુર બ્લોક-રોહનીયામાં જાહેરસભાને સંબોધન કરશે. જ્યારા રાત્રી રોકાણ રાયબેરલીમાં કરશે હાર્દિકની સાથે અમેઠીનાં કોંગ્રેસ પ્રમુખ યોગેન્દ્ર મિશ્રા. રાયબરેલી જિલ્લા કોંગ્રેસ પ્રમુખ વીકે શુકલા અને રાયબરેલી શહેર પ્રમુખ સૈયદુલ હસન સાથે રહેશે.