ડ્રગ્સ કેસ: કોમેડિયન ભારતી સિંહની NCB દ્વારા પૂછપરછ, પતિ હર્ષ પણ હાજર

ડ્રગ્સ કેસમાં એનસીબી દ્વારા સતત શિકંજો કસવામાં આવી રહ્યો છે. આના કારણે બોલિવૂડમાં ફફડાટ હોવાનું જણાય છે. શનિવારે એનસીબીએ મુંબઇમાં ત્રણ સ્થળોએ દરોડા પાડ્યા છે. હાસ્ય કલાકાર ભારતી અને તેના પતિ હર્ષના ઘરે દરોડા પાડવામાં આવ્યા છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ભારતીના ફ્લેટમાંથી ગાંજો મળી આવ્યો છે.

ભારતી સિંહ અને તેના પતિ હર્ષ લિંબાચીયાને એનસીબી દ્વારા સમન્સ અપાયું હતું. બંને એનસીબી ઓફિસ પહોંચી ગયા છે. ભારતી સિંહે કહ્યું કે મને અહીં માત્ર પૂછપરછ માટે લાવવામાં આવી છે. બીજી તરફ, એનસીબીના ઝોનલ ડિરેક્ટરએ ભારતી અને હર્ષની અટકાયત થવાના સમાચારને નકારી દીધા છે. તેમણે કહ્યું કે ભારતી અને હર્ષને તપાસમાં જોડાવા જણાવ્યું છે.

જો સૂત્રોની વાત માની લેવામાં આવે તો મુંબઈના વર્સોવા, લોખંડવાલા અને સાબરમાં દરોડા પાડવામાં આવ્યા હતા. સૂત્રો પાસેથી એવું પણ સાંભળવામાં આવ્યું છે કે હજુ પણ કેટલીક જગ્યાએ એનસીબી દરોડા ચાલુ છે.

આ પહેલા પણ એનસીબીએ અર્જુન રામપાલના ઘરે દરોડો પાડ્યો હતો. આ દરમિયાન લેપટોપ, મોબાઈલ ફોન અને ટેબ્લેટ્સ જેવા ઇલેક્ટ્રોનિક ગેઝેટ્સ મળી આવ્યા હતા અને અર્જુનના ડ્રાઈવરની અટકાયત કરવામાં આવી હતી. આ ઉપરાંત બોલિવૂડ નિર્માતા ફિરોઝ નડિયાદવાલાની પત્નીને પણ એનસીબીએ તેના નિવાસસ્થાનથી ધરપકડ કરી હતી.

અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂત 14 જૂન 2020 ના રોજ બાંદ્રા સ્થિત તેમના નિવાસસ્થાને મૃત હાલતમાં મળી આવ્યો હતો. સુશાંતના ચાહકોમાં ભારે ગુસ્સો જોવા મળ્યો હતો, ત્યારબાદ સીબીઆઈ દ્વારા આ કેસની તપાસ શરૂ કરવામાં આવી હતી. સુશાંતની ગર્લફ્રેન્ડ રિયા ચક્રવર્તીની વ્હોટ્સએપ ચેટ સામે આવી છે. જે પછી ડ્રગ્સનો એંગલ સામે આવ્યું હતું.

એનસીબીએ ડ્રગ્સની પણ તપાસ શરૂ કરી અને એક પછી એક બોલિવૂડના ઘણા સ્ટાર્સના નામ બહાર આવ્યા. રિયા ચક્રવર્તીની અટકાયત કરવામાં આવી હતી. આ પછી, દીપિકા પાદુકોણ, સારા અલી ખાન અને રકુલ પ્રીતસિંહ જેવી અભિનેત્રીઓનાં નામ પણ સામે આવ્યાં અને તેમની પૂછપરછ એનસીબી દ્વારા કરવામાં આવી હતી.