કોમડી ક્વીન ભારતીસિંહની NCBએ કરી ધરપકડ, ઘરમાંથી મળ્યો હતો ગાંજો

ડ્રગ્સના કેસમાં એનસીબી દ્વારા લાગલગાટ કાર્યવાહી કરવામાં આવી રહી છે. બોલિવૂડમાં આને લઈ ફફડાટ હોવાનું જણાય છે. શનિવારે એનસીબીએ મુંબઈમાં કમોડી ક્વીન ભારતીસિંહની ધરપકડ કરી છે. તેના પતિ હર્ષની પૂછપરછ કરવામાં આવી રહી છે. ધરપકડની તલવાર હર્ષ પર પણ લટકી રહી છે. હર્ષની ધરપકડ પણ થઈ શકે છે. ભારતીને આજે રાત્રે એનસીબી કચેરી ખાતે કસ્ટડીમાં રાખવામાં આવશે અને આવતીકાલે કોર્ટમાં રજૂ કરવામાં આવશે.

સમજાવો કે શનિવારે એનસીબીએ મુંબઇમાં ત્રણ સ્થળોએ દરોડા પાડ્યા હતા. ભારતી અને તેના પતિ હર્ષના ઘરે દરોડા પાડવામાં આવ્યા હતા. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ભારતીના ફ્લેટમાંથી ગાંજો મળી આવ્યો છે. જે બાદ એનસીબી દ્વારા ભારતી સિંહ અને તેના પતિ હર્ષ લિંબાચીયાને સમન્સ પાઠવવામાં આવ્યા હતા. હવે ભારતીની ધરપકડ કરવામાં આવી છે.

21 નવેમ્બરના રોજ, એનસીબીએ ખાર ડાંડા વિસ્તારમાં દરોડા પાડ્યા હતા અને એલએસડી, ગંજા (40 ગ્રામ) અને નિત્રઝેપમ (સાયકોટ્રોપિક ડ્રગ્સ) સહિતના ડ્રગ્સ સાથે 21 વર્ષના તસ્કરને પકડ્યો હતો.

આ પછી, એનસીબીએ શનિવારે અન્ય બે સ્થળોએ દરોડા પાડ્યા હતા, જેમાં હાસ્ય કલાકાર ભારતી સિંહની પ્રોડક્શન ઓફિસ અને ઘર (બંને સ્થળો) માંથી 86.5 ગ્રામ શણ મળી આવ્યું હતું. ભારતી સિંહ અને તેના પતિ હર્ષ લિંબાચિયા બંનેએ ગાંજાના સેવનની કબૂલાત આપી છે. ભારતી સિંઘની એનડીપીએસ એક્ટ 1986 ની જોગવાઈ હેઠળ ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.

વર્ક ફ્રન્ટ પર, ભારતી સિંહ ધ કપિલ શર્મા શોમાં જોવા મળી રહી છે. તેણે પતિ હર્ષ સાથે ઘણા શો હોસ્ટ કર્યા છે. આ સિવાય તેણે ખતરોં કે ખિલાડીમાં પણ ભાગ લીધો હતો.