અબડાસા પેટાચૂંટણી: ભાજપના ઉમેદવાર સામે મતદારોમાં જોવા મળી રહ્યો છે રોષ

ગુજરાત વિધાનસભાની આઠ બેઠકોની પેટા ચૂંટણીમાં કોંગ્રેસ વિરુદ્ધ બળવો કરનારા નેતાઓને ટિકિટ આપીને ભાજપે પગ પર કુહાડી મારી છે. ઉમેદવારો સામે વિરોધની લહેર જોયા પછી લાગે છે કે ભાજપનો આ પ્રયાસ તેમના માટે માથાનો દુખાવો સાબિત થઈ રહ્યો છે. ભાજપ ચૂંટણી પ્રચાર દરમિયાન આ અનુભૂતિ કરી રહ્યું છે.

કારણ કે, જ્યારે અબડાસાના લોકોએ પૂછવાનું શરૂ કર્યું કે શું પ્રદ્યુમનસિંહ જાડેજા પોતાના ફાયદા માટે ભાજપમાં ગયા છે? આવા પ્રશ્નો સંદર્ભે ભાજપની મુશ્કેલીઓ વધી છે. અબડાસામાં ઘણી જગ્યાએ આવા પોસ્ટર લગાવવામાં આવ્યા છે કે વિશ્વાસઘાતી ગોઠવવામાં આવ્યા છે પણ મતદારોનું શું?

અબડાસામાં નીતિન પટેલ વિરોધી બેનરો

અબડાસામાં ચૂંટણી પ્રચાર દરમિયાન ભાજપને આ ખ્યાલ આવી રહ્યો છે. કોંગ્રેસમાં પ્રદ્યુમ્નના બળવા પર મતદારો સવાલ ઉભા કરી રહ્યા છે. ભાજપ વિરોધી પવનને કારણે ભાજપ અબડાસામાં તેના સ્ટાર પ્રચારકોને મેદાનમાં ઉતારી રહી છે. એટલું જ નહીં, ગુજરાતના નાયબ મુખ્યમંત્રી નીતિન પટેલ અબડાસામાં ચૂંટણી સભાઓને સંબોધન કરવા જઇ રહ્યા છે ત્યાં નીતિન પટેલ વિરુદ્ધ બેનરો લગાવવામાં આવ્યા છે.