799 રૂપિયાના હપ્તામાં કારને ઘરે લઈ જાઓ, ટાટા મોટર્સ ફેસ્ટીવલ સિઝનમાંં આપી રહી છે સાવ સસ્તી ઓફર

તહેવારોની સીઝનમાં ઓટો કંપનીઓએ ઘણી જુદી જુદી ઓફરની જાહેરાત કરી છે. તેમાં ટાટા મોટર્સ અને મહિન્દ્રા એન્ડ મહિન્દ્રા પણ સામેલ છે. ટાટા મોટર્સે માત્ર 799 રૂપિયાના લઘુત્તમ હપ્તા પર કાર ખરીદવાની ઓફર કરી છે. આ માટે ટાટા મોટર્સે એચડીએફસી બેંક સાથે હાથ મિલાવ્યા છે.

આ દ્વારા કંપનીએ બે યોજનાઓ રજૂ કરી છે. ટાટા મોટર્સે એક નિવેદનમાં જણાવ્યું છે કે બે નવી યોજનાઓ ‘ગ્રેજ્યુએટ સ્ટેપ અપ સ્કીમ’ અને ‘ટીએમએલ ફ્લેક્સી ડ્રાઇવ સ્કીમ’ રજૂ કરવામાં આવી છે. કંપનીએ કહ્યું કે આ બંને યોજના નવેમ્બર 2020 ના અંત સુધીમાં ઉપલબ્ધ થઈ જશે.

આનો લાભ તમામ સ્ટેટ્સ, સ્પોર્ટ્સ યુટિલિટી વાહનો (એસયુવી) અને ભારત સ્ટેજ -6 સાથે સુસંગત ઇલેક્ટ્રિકલ વાહનો પર મેળવી શકાય છે. કંપનીએ કહ્યું કે ‘ગ્રેજ્યુએટ સ્ટેપ અપ સ્કીમ’ અંતર્ગત ગ્રાહકો દર મહિને લઘુતમ 799 રૂપિયાનો હપ્તા મેળવી શકે છે.

ઇએમઆઈ વાહનના મોડેલ અને આવૃત્તિ પર આધારીત રહેશે. માસિક હપ્તા ખરીદનારની સુવિધા અનુસાર ધીમે ધીમે બે વર્ષ વધશે.

જ્યારે ‘ટીએમએલ ફ્લેક્સી ડ્રાઇવ યોજના’ હેઠળ, ગ્રાહકો દર વર્ષે કોઈપણ ત્રણ મહિના પસંદ કરી શકે છે જેમાં તેઓ લઘુત્તમ હપ્તો ચૂકવવા માંગતા હોય.

કંપનીએ કહ્યું કે આ યોજનાઓ ગ્રાહકોને વાહનના હપ્તા ભરવામાં સરળતા આપવા માટે રજૂ કરવામાં આવી છે. ટાટા મોટર્સે એક નિવેદનમાં એમ પણ જણાવ્યું હતું કે આ બંને યોજનાઓ હેઠળ તે તેના તમામ પેસેન્જર વાહનો પર એક્સ-શોરૂમ કિંમતના 100 ટકા લોન આપવાની સુવિધા આપી રહી છે.

દરમિયાન, બેંક ઓફ બરોડા (બીઓબી) એ જણાવ્યું હતું કે મહિન્દ્રા એન્ડ મહિન્દ્રા સાથે ટ્રેક્ટરોને લોન આપવા માટે કરાર કરવામાં આવ્યો છે. બૂબી મહિન્દ્રા અને મહિન્દ્રાના ગ્રાહકોને તેના 5000 વત્તા ગ્રામીણ અને અર્ધ-શહેરી શાખા નેટવર્ક દ્વારા ટ્રેક્ટર લોન આપશે.