કામસૂત્રની આ હિરોઇને વટાવી તમામ હદો, બાથટબમાં નગ્નાવસ્થામાં સૂતલો ફોટો શેર કર્યો

એક સમયે પ્લેબોય મેગેઝિન માટે ન્યૂડ ફોટોશૂટ કરાવીને ચર્ચામાં આવેલી અને જે ફિલ્મ થિયેટર સુધી જ ન પહોંચી તે કામસૂત્ર ફિલ્મની અભિનેત્રી શર્લીન ચોપરાએ હને બાથટબમાં ન્યૂડ હાલતમાં સૂતેલો ફોટો અને વીડિયો શેર કરીને ઇન્ટરનેટ પર ચર્ચા જગાવી છે. ફિલ્મોમાં કોઇ ખાસ કમાલ ન કરી શકેલી શર્લીન ચોપરા હવે ફિલ્મના પડદે નહીં પણ સોશિયલ મીડિયા પર જ વધુ જોવા મળે છે, અને તેનું ઇન્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ માત્ર અને માત્ર હોટ ફોટાઓથી ભરેલું પડ્યું છે.

 

View this post on Instagram

 

I love the touch of denim on my skin 💋💋💋 And you???

A post shared by Sherlyn Chopra (@sherlynchopra) on

 

View this post on Instagram

 

This one goes out to all the lovers!!! ‘Soft Bubbles’ Out Now on the #sherlynchopraapp 🔥 Link in bio

A post shared by Sherlyn Chopra (@sherlynchopra) on

શર્લીન ચોપરા પોતાના ન્યૂડ અથવા સેમી ન્યૂડ ફોટાઓ શેર કરતી રહે છે અને તેના કારણે તે ઘણીવાર ટ્રોલર્સનો શિકાર પણ બને છે, જો કે તેને એ લોકોની કોઇ પરવા ન હોય તેવું તેનું વર્તન રહે છે અને તે કોઇની પરવા વગર બેધડક ફોટાઓ શેર કરતી રહે છે. શર્લીન જે ફોટાઓ શેર કરે છે, તેમાં ક્યાં તો તે ટોપલેસ હોય છે અથવા તો બિકીની પહેરી હોય છે અથવા તો ઘણીવાર તે નિવસ્ત્ર હાલતમાં જ ફોટાઓ શેર કરે છે. ઘણાં ફોટાઓમાં તો તે એવા કપડાં પહેરે છે કે તેણે કપડ઼ા પહેર્યા હોય તેવું લાગતું જ નથી.

 

View this post on Instagram

 

#sunkissed 👅🤙

A post shared by Sherlyn Chopra (@sherlynchopra) on

આ એ જ અભિનેત્રી છે જેણે કહ્યું હતું કે જો મારા પર રેપ થવાથી ભારતમાં કે દુનિયામાં રેપ થવાના બંધ થઇ જશે તો હું રાજીખુશીએ મારો રેપ કરાવવા માગીશ, તેણે એવું પણ કહ્યું હતું કે મોડલિંગની કેરિયરની શરૂઆતમાં તે ઘણીવાર પૈસા લઇને લોકોની સાથે સુઇ ચુકી છે. તેણે સ્પષ્ટ શબ્દોમાં કહ્યું હતું કે પૈસા લઇને હું લોકો સાથે જાતિય સંબંધ બાંધતી હતી.

 

View this post on Instagram

 

She is her own muse.. 💘 “Feelin’ Myself” Full Video Out Now on the #sherlynchopraapp 👅 Link in bio

A post shared by Sherlyn Chopra (@sherlynchopra) on

મોડલમાંથી એક્ટ્રેસ બનેલી શર્લિન ચોપરા પ્લેબોય મેગેઝીન માટે ન્યૂડ પોઝ આપનારી ભારતની પહેલી મોડલ છે. શર્લિન પોતાના હોટ અને સેન્સેશનલ ફોટોથી ફેન્સને પણ એન્ટરટેઈન કરતી રહે છે. તે ઘણીવાર ફેન્સ માટે ટોપલેસ ફોટો અને વિડીયો પોતાના પર્સનલ સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર શેર કરી ચૂકી છે. ત્યારે શર્લિન ચોપરાએ ફરી એકવાર ઈન્ટરનેટ પર હોટનેસથી આગ લગાવી દીધી છે.