અન્ય પુરુષો સાથે શારિરીક સંબંધ બાંધવામાં ભારતીય મહિલાઓને છે વધુ રસ

ભારતમાં હજી પણ સેક્સને વર્જિત તરીકે જોવામાં આવે છે. ખાસ કરીને લગ્ન પછી મહિલાઓ પાસે અપેક્ષા રાખવામાં આવે છે કે પતિ સિવાય કોઈ અન્ય પુરુષ સાથે કોઈ પણ પ્રકારના શારીરિક સંબંઘ ન રાખે. પરિણીત મહિલાઓના અફેરને અહીં સારી નજરથી જોવાતા નથી. પરંતુ એક્સ્ટ્રા મેરિટલ ડેટિંગ એપના તાજેતરના સરવે પર નજર નાખો તો ભારતીય હવે આ વિષયો પર બોલ્ડ થઈ રહ્યા છે.

એક્સ્ટ્રા મેરિટલ ડેટિંગ એપના ગ્લિડેને એક સંશોધન કર્યું છે, જેમાં 53 ટકા ભારતીય મહિલાઓએ સ્વીકાર્યું છે કે તેઓ તેમના પતિ સિવાય પણ અન્ય પુરુષો ઈન્ટીમેટ રિલેશનશીપ છે. જ્યારે અન્ય મહિલાઓ સાથે લગ્નેતર સંબંધ રાખનારા પુરુષોની સંખ્યા 43 ટકા હતી.

ગ્લિડેનના માર્કેટિંગ ડિરેક્ટર સોલન પેલેટના કહેવા પ્રમાણે, ‘ભારતીય મહિલાઓ રોમાંસ અને બેવફાઈની બાબતમાં ખૂબ જ ખુલ્લી હોય છે. ગ્લિડેન લોકોને આવું વાતાવરણ આપે છે જેમાં તેઓ તેમના જીવનસાથી સાથેના સંબંધને અસર કર્યા વિના, તેમની સાથે મેચીંગ વિચાર રાખનારા કોઈ પણ પુરુષ સાથે લવસ્ટોરી શરૂ કરી શકે.