જૂઓ વીડિયો: ગોળી વાગી છતાં પણ હિંમતભેર લડી ગાંધીનગરનાં ઝ્વેરીએ લૂંટારૂઓને ઉભી પૂંછડીએ ભગાડ્યા

ગાંધીનગરના કુડાસણ ખાતે ઝવેરાતની દુકાન ઉપર ત્રણ શખ્સોએ ચાર રાઉન્ડ ફાયરિંગ કરી લૂંટનો પ્રયાસ કર્યો હતો, જોકે ઝવેરીએ લૂંટારૂઓને રોકવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. જેમાં તે સફળ થયો. પરંતુ ઝવેરીને એક ગોળી વાગતા હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો છે. સમગ્ર ઘટના સીસીટીવીમાં કેદ થવાને કારણે તેનો વીડિયો પણ વાયરલ થયો છે.

સીસીટીવીમાં સ્પષ્ટપણે જોઇ શકાય છે કે, ગ્રાહક બન્યા પછી ત્રણ લોકો ઘરેણાંની દુકાનમાં આવે છે. ઝવેરી તેમને જુદા જુદા ઘરેણાં બતાવી રહ્યો છે. અચાનક એક શખ્સ તેની પાસેથી રિવોલ્વર કાઢીને વેપારી પર ગોળી છોડે છે. જોકે, ઝવેરી તેનો સામનો કરે છે. અને લૂંટનો પ્રયાસ નિષ્ફળ બનાવે છે.પરંતુ આ સમય દરમિયાન વેપારીને ખભાના ભાગમાં એક ગોળી પણ લાગી છે.

સંવાદદાતાના જણાવ્યા મુજબ આ ઘટના ગુરુવારે રાત્રે સાડા આઠ વાગ્યે બની હતી. માલિક કમલેશ જૈન કુડાસણના નવા આદિશ્વર જ્વેલર્સમાં બેઠા હતા. ત્યારબાદ દુકાનમાં ત્રણ લોકો ગ્રાહક તરીકે આવ્યા હતા. વાતચીત દરમિયાન અચાનક ત્રણ પૈકી એકે રિવોલ્વર કાઢી હતી  અને સોના-ચાંદીના ઘરેણાં લૂંટવાની કોશીશ કરી. રિવોલ્વર જોઇને કમલેશભાઈ થોડા સમય માટે સુન્ન થઈ ગયા.

જૂઓ હિંમતવાન કમલેશભાઈનો વીડિયો…

આવી સ્થિતિમાં કમલેશભાઈએ હિંમત ભેગી કરી અને લૂંટારૂઓનો સામનો કર્યો. અને તે ત્રણેય સાથે તેમની ઝપાઝપી પણ થઈ હતી. અવાજ સાંભળીને નજીકના વેપારીઓ ત્યાં દોડી ગયા હતા. જોકે, અગાઉ લૂંટારુઓ ચાર રાઉન્ડ ફાયરિંગ કરીને ફરાર થઈ ગયા હતા. જેમાંથી કમલેશભાઇની ખભામાં એક ગોળી વાગી જવાના કારણે તેઓ લોહીલુહાણ થઈ ગયા હતા. વેપારીઓએ ઈજા પામેલા કમલેશભાઈને હોસ્પિટલમાં મોકલ્યા બાદ પોલીસને જાણ કરવામાં આવી હતી.

મામલાની જાણ થતાં જ ઉચ્ચ પોલીસ અધિકારીઓ ઘટના સ્થળે પહોંચી ગયા હતા. અને સીસીટીવી ફૂટેજના આધારે આરોપીની શોધખોળ શરૂ કરી હતી. નજીકના લોકોની પૂછપરછ કરીને જિલ્લામાં નાકાબંધી કરવામાં આવી છે. આ ઘટનાને લઈને વેપારીઓમાં ભયનું વાતાવરણ છવાયું છે. પોલીસ તંત્ર અંગે અનેક સવાલો પણ ઉભા થયા છે. જોકે, પોલીસે વહેલી તકે લૂંટારૂઓને પકડવાની ખાતરી આપી છે.